Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi za CUF Musoma mjini zafungwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Mar 1, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni baada ya viongozi kujiudhuru na kudai chama kimepoteza dira.

    source: itv
     
  2. C

    Cupid 50mg Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha wananchi cuf tawi la Musoma lafungwa baada ya viongozi na wanachama wote kujiuzuri uanachama wa chama hichi tawi la Musoma

    My take; miezi miwili ijayo Cuf Tanzania Bara itakuwa history!.
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    CUF haina jipya
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yule mgombea ubunge wao Wandwi nae karudisha kadi?
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Viongozi wote wa CUF wilaya ya Musoma wamejiuzulu uongozi na kujitoa uanachama wa chama hicho.
    Viongozi hao ni viongozi wote wa wilaya na kamati yote ya utendaji.Pia wapo waasisi wa chama waliojitoa.
    Sababu kubwa ya kujitoa ni kulaani ubaguzi ndani ya chama na pia kusema chama hicho kimeshakufa na kinasubiri kuzikwa.

    Source: HABARI ITV
     
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Juzi Mtatiro kaja Urambo ilikuwa aibu! Watu walikuwa kiduchu sana hadi huruma, watajuta usaliti wa Maalim kwa wazanzibar utawatafuta hadi wabakie mifupa. Maalim, Mtatiro, Jussa wako kimaslahi zaidi. Maalim Seif ameua chama kabisa kukubali kuolewa na Shein.
     
  7. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wandwi naye kahamia wapi?
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mood unganishas na ule uzi mwingine
     
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siasa za bongo, tutegemee mengi kuelekea 2015
     
  10. P

    Pelege Senior Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf ni chama cha wapemba! Kwisha habari yao wapemba.
     
  11. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rip cuf
     
  12. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Saratani iliyoikuta cuf haitaibakiza. Ule ugangari ndiyo basi, maskini kipenzi cha dini yetu ndiyo unapuputika nikishuhudia!!!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MUSTAFA WANDWI na HUSSEIN WANDWI nao wamesalimu amri...Aiseeeee! Vyama vya upinzani kweli ni sawa na mitaji isiyotunzwa na wenye nayo.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tena Musoma walikuwa wanatafunwa na mzimu wa JULIUS DESUZA MASAKA aliyekuwa akitumikia chama wakati wa uhai wake huku familia yake ikilala njaa.
     
  15. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hi hi hi...RIP CUF
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa CUF yuko Geneva anafurahia $$ za kazi anazofanya huko hajali kazi yake ya Uwenyekiti wa CUF?
     
  17. R

    Ritts Senior Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kama Juma Mtatiro ana miezi miwili cuf,lazima ilo tshirt jekundu alivue
     
  18. B

    BARCA ON Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dhambi ya usaliti itazidi watafuna hadi mwisho na bahati mbaya hawakuweka msingi imara wa kuimarisha chama hasa bara
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,135
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    CUF is in grave condition.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kujiuzulu
     
Loading...