Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya "directorate of post graduate studies udsm" kuna nini?????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mjanga, May 29, 2011.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wadau kuna tatizo gani ndani ya hiyo ofisi, hasa sehemu ambako transcripts zinatolewa! Kumekwepo na urasimu usiokuwa na maana sana kwa hawa wahusika: Wako wadada watatu (3), na hawako makini sana kwani wanapochapisha transcripts kuna makosa ya kizembe sana-inaonekana hawafanyi proof reading wao ni kufyatua makaratasi tu, mbaya zaidi: Pale ambapo makosa yao wenyewe wanayageuza kuwa adhabu kwako mteja- maake utaambiwa njoo baada ya wiki tatu, pia wanasahau kuwa kuna watu wanatoka mikoani kwenda kufatilia transcripts-lakini bado utaingizwa kwenye urasimu wa ajabu. Inasikitisha sana mtu unapofatilia transcrip kwa zaidi ya miezi sita bila sababu za msingi!
    Wahusika watambue kuwa ofisi hii hapo udsm inachafua sura ya chuo hasa wakati huu tunapohadhimisha miaka 50 toka chuo kianze! Tunaomba wahusika wajirekebishe na kutoa huduma hii kwa wakati!
    Kwani usumbufu huu unatukosesha amani ktk maeneo yetu ya kazi-pale mwajiri anapotaka uthibitisho kuwa umegraduate na aone matokeo yako! Mnaboa sana!
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hiyo case hata tumaini iringa ni hivyo hivyo! Sijui wanakuwaje hawa watu! Au wanataka rushwa???!
     
  3. k

    kikule Senior Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingekuwa vzuri kama wangepewa habari hii live manake nahofia ujembe wako huu mzito hautafikia walengwa
     
  4. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa nafikiri muda mwingine tunawapa kidogo, lakini hao watu wanachonga hata Konda haoni ndani eti!:dance::dance:
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi transcipt yangu niliwarudishia mara tatu warudie kuchapisha kutokana na makosa yao, na nikawaambia waziwazi kwamba wasipojirekebisha nitawaripoti kwa DVC Academic. Niliwaambia wanipishe mezani nichapishe mwenyewe, wakakataa. Hata hiyo ya nne ikatoka na makosa, ila nikaamua niichukue tu. Sasa kama hawajajirekebisha nitajitolea kwenda kuwaonyesha thread hii, naombeni wote mlioathirika muandike hapa ili niende na ushahidi wa kutosha, wasije wakasema ni chuki zangu binafsi. Wanakiaibisha chuo sana wale, hata format ya transcipt ni mbaya kwa mtu wa hadhi ya postgraduate.
     
  6. p

    pointers JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio tu post graduate hata under graduate ni tabu vile vile,
    mi sikusumbuka sana ila pale pia pana rushwa wakati wewe unaambiwa njoo baada
    ya 7 days hv km sikosei wakati mwingine anakuja asbh anatoa buku 10 kwa wale wadada pale
    ground floor mchana anachukua copy yake......panakera sana
     
  7. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    nakubaliana sana bwana SINKALA- kwa kweli hiyo hali inakera sana wafunge kengele!
     
Loading...