Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya DAWASCO kinondoni yageuzwa duka la spea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Marire, Sep 17, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ofisi ya kuuzia maji ya dawasco imegeuzwa duka la spea maeneo ya kinondoni,na alipotafutwa m/kiti wa mtaa amedai kutofahamu mmiliki wa duka-
    itv habari za saa mchana huu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Duuu hatareeeeeeee!!
     
  3. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Kama Japenga sio.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hizi ofisi za serikali na mshirika ya umma mbona ndo zao!, hata jengo la fremanson pale sokine drive kuna jamaa anauza soda kwa kwenda mbele.
     
Loading...