Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nywele za kwapani,,,,!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR.LEO, Aug 5, 2012.

  1. M

    MR.LEO Senior Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How are u ladies and gentlemen,,,,!

    Jamani mwenzenu nimetoka moro ninakoishi na kwenda kumsalimia ndugu yangu anayeishi singida mjini.
    Sasa leo j2 mida ya saa nne asubuhi nikiwa kwenye daladala kuelekea maeneo ya mwenge sekondari ndipo nikajikuta nimekaa siti ya pili ya daladala na huku abiria wengine wakiwa wamesimama.
    Miongomi mwa abiria hao waliosimama alikuwepo dada mmoja wa ukweli na mwanaume yeyote akimuona basi lazima atataka kumwangalia tena na tena ili kutoyanyima macho yake haki ya msingi ya kuona na kutizama.
    Dada ni mrefu,mwili wa wastan,kifua hakijapigwa jeki na vingine vingi.
    LAKINI BAADA YA YEYE KUINUA MKONO NA KUSHIKILIA BOMBA NDIPO NIKAONA MSITU WA NYWELE KWENYE KIKWAPA CHAKE NA NI NDEFU ZAIDI HATA YA NCHI TANO.
    Nilipomuuza mwenyeji wangu akaniambie eti ni 'FASHION' Sasa mi naomba nijue ukweli wa hili jambo.
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umeishapewa jibu na mwenyeji wako, so unataka kujua nini zaidi?
     
  3. S

    Skype JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mh! Hii section ngumu subiri wenye kujua zaidi waje
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inchi tano unaielewa kweli? Hizo ni sentimita 12.5...unasuka mkia bila ya wasi wasi wowote
     
  5. M

    MR.LEO Senior Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka nijue kama hilo jibu nililopewa na mwenyeji wangu lina ukweli na uhalisia?
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo dada mie namfahamu, ana ratiba ya kwenda salon kila baada ya majuma matatu....Ukionana naye next week, zitakuwa zimenyonyolewa zoooote
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa kama haumwamini aneyfuga mwenywee, utamwamini vipi mtu mwingine ambaye hata kumuona huyo anayefuga kikwapa hajamuona!
     
  8. d

    danizzo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umepewa jibu halisia ila sio halisi
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Wengine nywele za kwapani na hata kule mahali wanazipenda hivyo huomba ziachwe badala ya kuweka kipara.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Si ungemuuliza huyo mdada
     
  11. G

    Genius 1 Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! Hyo noma jaman km nch 12.5
     
  12. G

    Genius 1 Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! Hyo noma jaman km ndo cm 12.5
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    fashion hiyo mimi siitaki.kuachia nywele huko,ni kujinukisha jasho tu.
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hata mimi naona uchafu tu. Awe me au ke kufuga nywele sehemu ambayo hewa haizunguki ni uchafu. Huyo ungemsogelea angekuwa ananuka kikwapa na hili joto. Hata kama ana prerfume inakuwa na harufu ya kipekee; perfume+Jasho.

     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nywele ich tano 5? Hahaaa unatania mkuu
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Inch 5, mmmmmmmmmh

    Hii kama si story ya kutunga huo ni uchafu!
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanamke hatakiwi kua na nywele sehemu yoyote zaidi ya kichwani.
     
  18. Magongo

    Magongo Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii style mbona ni ya kitambo 2, karibu mtaani kwetu ujionee.
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata zikiwa nchi 20 kama ni safi haina shida
     
  20. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huo ni ubaguzi wa kijinsia nao wana haki zao za kuwa na nywele ndefu kwenye makwapa na kadhalika
     
Loading...