Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba zinapangishwa Tabata kimanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kabachubya, Oct 21, 2009.

  1. K

    Kabachubya Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa mawasiliano piga 0777 133197
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Uneweka na kodi kabisa ndugu yangu.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tupe na bei anataka kw miezi mingapi na hapo penye red ni kwamba nyumba zote 2 wanatumia bafu na choo kimoja ama kila nyumba na bafu lake na choo chake lakini ni vya jumuia? na je viko ndani ama viko njee
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    swala la msingi ukituwekea bei hapo itakua imetulia, pia ukijibu swali la mshikaji hapo juu nayo pia itakua imetulia.
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu una picha ya hizi nyumba (ndani na nje)?
     
Loading...