Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba yenye thamani ya bilion 4 Ridhiwani Kikwete anaishi na nani humo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Jan 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani haya ni kweli hizi pesa zote kazitoa wapi wakati watanzania wanakufa na njaa mungu wangu

    [​IMG]


    =========================


    Updates:

    Hii habari si Kweli. Kwani hii ni nyumba ya Wageni iitwayo H&A Guest Houses - Whale and Dolphin Lodges, Ipo Afrika Kusini.

    Aliyeleta Hii habari, Picha aliitoa HAPA.
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mungu wangu mungu wangu jamani nchi hii inakwenda wapi? Huyu dogo kapata wapi pesa ya kujenga nyumba yenye thamani kubwa kiasi hicho? Jamani nisaidie kujua kama kuna mtu anajua hizi tetesi vizuri
     
  3. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo hakuna ushahidi..........kama vipi tuletee ushahidi plus some pic za hiyo nyumba
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Umesikia wapi hii issue, na je kipato chake (whatever he does) hakiendani na uwezo huu, au labda kaomba mkopo? In short put some more meat kwenye hii habari.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mbona nyumba yenyewe rahisi tu...........

    [​IMG]
     
  6. T

    TANleaks Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mwambieni asubiri moto wa Katiba mpya maana mafisadi wote na wanaotumia nafasi za umma kuchuma mali watakiona. Kipato chake halali kinatakiwa kufahamika kwa kuwa kasoma hapa hapa na hana biashara! Tunajua kwa kiwango kikubwa matukio ya kifisadi anayofanya yanayohusisha yeye kutumia jina la baba yake. Tena tunazo fisadi cables za Tanzania ambazo tyuvumilie vimiaka vipite kwanza na hasa baada ya katiba mpya kuwekwa ndio tuanze kushusha moja baada ya nyingine. Itakuw araha sana kurejesha kile walichoibiwa wananchi na wajanja wachache
     
  7. t

    togo Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    895083.jpg
     
  8. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umbeya/wivu huo, hiyo nyumba iko wapi na nani kaithaminisha.
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sini baba yake amempa? simple and clear.
    wewe ukiwa raisi utashindwa kumpa pesa mtoto wako?
    jamani msinimeze mimi hayo ni mawazo yangu tu
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    una uhakika kama ni umbea? je kama amenunuliwa na baba yake?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dogo.... huu ndio tunauita ungifi...

    Kama umekuja na taarifa basi leta data, sio unaanza na kulalama na kuomba data wakatiw ewe ndio mwenye hoja, sisemi kwamba dogo ni clean, but the approach u use is not the best way ya kuondoa majungu

    Kama ni data, wenye nazo huja nazo bila wewe kuomba

    dah
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Achana naye hilo ni suala la kifamilia zaidi. Ngoja nimuulize baba mwenye nyumba wangu kama mwaka huu atapandisha pango
     
  13. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama kweli basi ni sisi wote watanganyika ndio tumemnunulia nyumba hiyo kupitia kodi zetu na ufisadi wa baba yake mkwere.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    house boy
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    weka picha hapa usilete za kitaa hapa
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha, kwenye nchi ambayo watu hawako accountable na mali walizonazo hakuna la ajabu bali la kushtua kwenye suala la mali.Sitoshangaa kabisa hata kama ningeambiwa ana nyumba ya bilioni 100 ila ntasikitika tu.Kuna mengi ya kushughulikia nchi hii,safari ni ndefu,Mungu atusaidie kabla hatujafa tuwe tumebadili machache.
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pata data kwanza kabla ya kuanza kusikitika. Inawezekana ni udaku tu.
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... nashukuru kwa kusikiliza kilio changu kuhusu avatar yako..... hii ya ka ndafu afadhali....
     
  19. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi habari ambazo hazina source mnazipata wapi? Angalau weka hata picha basi ....
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ya kaisari mpe kaisari na ya mungu mpe mungu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...