Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajuaje kuwa mi ni mtamu na ninamridhisha mwenzangu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Oct 4, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani nataka kujua ntajuaje kama namridhisha mwenzangu?
    Maana sijawahi sikia mwanaume akilalamika kuwa hajafikishwa kileleni
     
  2. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mimi huwa namsifia mpenzi wangu kuwa ni mtamu sana.Nafikiri unapaswa kumuuliza mwenzio anajisikiaje wakati mnapiga show kwenye stage.Hapo utapata majibu
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Hapa sina neno je ww anakufikisha?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    utamu wako unapimwa na mara ngapi jamaa anataka K yako. so wee kipimo kizuri ni dnt initiate the act tulia tuu ata kama una hamu naye. kama kweli wee mtamu atakuomba tuu laki kama wee mchungu wala hatajisumbua atakuacha ulivyo
     
  5. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..........!!!!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nazjaz ukitoa tabia ambayo mtu anaweza kuitumia kama kigezo cha kukuacha, kama umeshawahi kuachwa na maboyfriend zaidi ya wanne wakati wameshakumega jua wewe siyo mtamu au una kasoro ambayo wakikueleza labda watakukwaza.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwani huwa hawakwambii??? Au huwa husikii jamaa akifikia Kibo????
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    MR acha uongo kuachwa sio sababu ya kutokuwa mtamu ati!!!

    Ujue sex is not everything right???? Kuachana kuna mengi huchangia
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona anochotaka yeye kujua yaani kama k yake ni tamu!!!! Maana katika hali ya kawaida wanaume hawachelewi kushusha na akishashusha kelele hana, sasa yeye anataka licha ya mwanaume kushusha lakini je yeye ni mtamu??????
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bi dada upo?????? Nimesema ukitoa tabia, utamu unaweza ukawa factor vile vile.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndo maana yake si kuachwa na wanaume wanne eti asiwe mtamu....................
     
  12. F

    Frank Simwela Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiamini we mtamu tuu,kama uamin 2wasiliane nipime kiwango cha utamu wako!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama tabia iko Ok, sura na shape Ok kwa nini uachwe sasa, hapo suala la kujitua au utamu linahusika tehe tehe tehe.
     
  14. awp

    awp JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jitahidi na kumwuliza maswali mwenza wako wakati upo ktk game.
    1. vipi dear unajisikiaje?
    2. sorry baby unataka nikae vipi?
    3. unapenda staili gani
    4 je nakufikisha
    usione aibu kusema naye na kujiachia, kama yote hayo hakujibu yupo kimya basi jua mmmh! hamna aanachopata.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmhhh sikubaliani na wewe katu..............utamu ndo ufanye muachane??? Mmmhhh hapana
     
  16. awp

    awp JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tobaaaaaaaa, hii mupya
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Sikubaliani na wewe katu...................eit sura na shape?? Kuachwa kuna mengi wewe MR?!!!!!!!!
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Amini hivyo other factors remain constant.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ooohh yeah hiyo ndo imani yangu.............................
     
  20. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    I'm in the weird part of Jamii Forums again!
    .
     
Loading...