Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisome hii kweli

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by utakuja, Mar 30, 2012.

  1. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 80
    Poleni na miangaiko yenu wan JF naombeni lakini msaada wenu kidogo ivi niki soma degree ya Public Relations and marketting kweli ntaweza kuchukuliwa kufanya kazi inayousu Marketing naombeni msaada wa mtu mwenye experience au anayemjua mtu aliyo isoma na kuajiriwa kwenye kazi ya Marketing.. Ahsanteni nyote
     
  2. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wewe nani alikuelekeza hiyo degree
     
  3. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 80
    Kuna majamaa wamenielekeza hiyo degree kutoka SAUT,Mwanza wanasema nzuri lakini details kama izo awanipi na prospectus nimeisoma na ona mambo ya marketing machache sana
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kagoogle!
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ni nzuri sana tena hiyo public relation itakubebe sana.. Bare in mind kila bib firm lazma iwe na pr(public relation) officer as far as utakuwa na marketing knowlege ull be a hotcake..
    NAKUPA BIG YES KASOME HIYO COURSE.. Ukija kupata kazi ya field ulosomea utafaidi matunda ya nchi ndugu... Best of luck
     
  6. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 80
    Ahsante sana kwa msaada wako
     
  7. Chillipo

    Chillipo Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri wana Jf
     
  8. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Soma Mechanical engineering ndiyo rahisi na ni hot cake huku street, ajira nje nje !!!!!!!!!
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    To compliment
    UTAKUJA; An ukasome kweli upate GPA ya kueleweka na physical you should rea reflect the GPA labelled agaisnt you sio tu ukakamilishe miaka ya masomo halafu utegemee mazuri. GO WORK HARD BOY
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Soma MD au ualimu kama unataka kutoka kijana.
     
  11. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 80
    Ahh Mkuu masomo ya sayansi military drop form 3 nikaenda business
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni'PM nikueleze kwa kirefu.
     
  13. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 80
    That's exactly what I do ...I play around in holidays but when I am at school nothing else matters but my grades
     
  14. m

    mapain Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hz mbwemmbwe chezea tz watu wanafanya kazi out kabisa walichosomea soko la ajira gumu sana..cheout mawaziri wako na viongozi wa nchi nafasi zao differ na course walizosoma..
     
  15. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 80
    kwani uongozi una kozi si unafiki wako tuu unao weza tema jukwani
     
Loading...