Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisha 'achanwa' vibaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Nov 7, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    BACKIJUMAA7.jpg
    3.jpg




    Na Erick Evarist

    Siku chache baada ya msanii wa filamu Bongo, Salma Jabu ‘Nisha’ kutangaza kuwa hajawahi ‘kuduu’ na mwanaume tangu azaliwe, baadhi ya wadau wamemchana wakieleza kuwa, ameongea pumba.

    Wakizungumza na Ijumaa katika nyakati tofauti baadhi ya watu hao walisema kuwa, wapo watu wanaoweza kusimama na kusema ni bikira lakini siyo Nisha.

    “Eti bado ana usichana wake, huko si kutudanganya wazi wazi? Labda atuambie hao wanaume ambao tunajua amekuwa akitembea nao amekuwa akiwaridhisha kwa njia gani,” alisema Salum wa Kariakoo.

    Naye Janeth wa Mtoni Kwa Aziz Ally alisema kuwa, Nisha asitake kuwafanya mashabiki wake ni watoto kwani wanajua kwa umri wake na staili ya maisha yake hawezi kuwa bikira.

    Akizungumza na Ijumaa kuhusu kuchanwa huko, Nisha alisema anasisitiza kuwa hajaguswa bado na kama kuna mwanaume aliyewahi kumuingiza kwenye ulimwegu wa mapenzi ajitokeze.
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa anhaa kumbe bikra dira !
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    yawezekana ni bikira!!lakini je mumeuliza ni bikira hipi??au mmekurupuka na mkumpinga kuwa hana bikira??ya wezekana yeye alimaanisha!!
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bikira mwenye mtoto! Inawezekana?...
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kama kajituuunza kweli labda ile ya nyuma,mana hata ya mdomo atakua hana
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    may be!
     
  7. M

    MyTz JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahahahahah....
    unamaanisha anapiga mic kama kibogoyo/?
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanapitia kwa jirani..haha haa hiyo ya bikra ya mdomo umenichekesha sana...
     
  9. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bikira ziko nyingi sijui yuamaanisha ipi mie!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...