Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brightman Jr, Jun 6, 2011.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa simu yangu mara kwa mara huwa inazima pale ninapopitia hoja kadhaa za wanaJF wenzangu. Ninapo click ili nione mwenzangu amesema lipi ili nichangie, simu huanza kusearch na kisha huzima ghafla na kujiwasha tena. Naomba kusaidiwa nifanyaje kuondoa tatizo hili?
     
  2. McEM

    McEM Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujuwa hiyo simu yako ni ya aina gani ? Ili tujaribu kukusaidia.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Inazima ukiwa jf tu?
    Kupokea, kupiga, kutext haisumbui?
     
  4. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza jiulize hiyo simu umetumia kwa muda gani..kwani matumizi reasonable ya simu ni chini ya miaka 2.. baada ya hapo gharama za matengenezo ni ugonjwa wa moyo,,na zaweza kuwa zaidi ya simu mpya.. Ushauri wangu kama umetumia zaidi ya miaka 2 usisumbuke..tafuta mpya..
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Nunua simu nyingine ambayo utaingia jf bila shida.
     
  6. m

    makwalukwalu New Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nielekeze unavyopatikana nikutumie iphone nyingine mpyaaaaaa!
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tafuta simu nyingine hiyo ni aina tu ya simu nadhani "cache" yake ni ndogo na hakuna ujanja hapo.
     
  8. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa asante kwa ushauri wenu mzuri. Naona ninunue simu nyingine; ila ni simu ipi bora maana hii niliyo nayo ni Nokia 3110C.
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nunua westpoint, ama panasonic, ama hitach, ama sony, ama national panasonic. hizi nzuri sana
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama wewe ni mpenzi wa nokia nakushauri ununue nokia E series au N series
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :noidea:
     
  12. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...