Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niraidie jamani kwa hili,.nahitaji sana msaada!.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ngogi, Apr 10, 2012.

  1. N

    Ngogi New Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wanajamii?,mi ni kijana wa kiume na mtanzania. Nimehitim digrii ya uhasibu(bachelor of Accountancy-2011) pia nina uzoefu wa miaka miwili as CASHIER,naomba yeyote mwenye nafasi ya kazi anisaidie maana maisha tight jamani. Asanteni.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yani umemalza shule mwaka 2011,afu leo tayar una uzoefu wa 2yearz?acha fix kijana
     
  3. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha usanii wewe! Usihesabu vi tempo ulvyofanyaga mwaka wa kwanza ukasema experience...anzia baada ya kuhitimu!
    Hiyo degree ya MAHESABU cjui umeipataje....haya UE hiyo hapo chini!!
    2012-2011= ....!!?????
     
  4. N

    Ngogi New Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilisoma certificate ya uhasibu then nkafanya kazi as cashier miaka miwili halafu ndo nkaenda kusoma degree,sio fix other wise nielimishwe zaidi kuhusu masuala hayo ya experience
     
  5. w

    white wizard JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hebu mkuu fafanua vizuri cjakupata!certificate to degree?!au kuna ki2 umesahau hapo katikati?
     
  6. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hakuna kilichosahaulika nadhani,inawezekana kbs kujiunga na digrii kama una certificate kwa udahili wa mature entry system...msaidieni ombi lake kama mna uwezo bwana.
     
Loading...