Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni ufafanuzi wa Upendo wenu kwa Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emashilla, Sep 21, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema .jpeg
    Barabara za Arusha nasikia zimejengwa/Zinajengwa na Serikali ya CCM kwa kushirikiana na wapenzi wa CCM!

    Enyi CHADEMA Arusha kuna nini kinachopelekea watu kukosa Imani kwa Chama Cha Matatizo na kuamua kumpenda Lema?

    Tafadhali, nijulisheni aliyoyafanya Lema hapa Arusha na nchini Tanzania.
     
  2. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kama CCM wameanza harakati za kulikomboa jimbo
    narudisha kadi.JPG
    Nimesikia kuwa huko Meru Masharik,Tanzania hamuutaki Mwenge wa Uhuru.Hamna tatizo!
    MWENGE.jpeg
    Tuache hayo, mnijibu swali hili: JN.jpeg Mbunge wenu amewafanyia nini tangu alipoingia bungeni Aprili 2012?

    Naomba mnipe habari!
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Wanachadema wanakuwa wakali wanapoulizwa maswali critical kama haya, ila naomba watumie hii fursa vizuri ili waweze kuvutia watanzania ambao bado hawajawa na msimamo wa kiitikadi.

    Ila vilevile wananchi nao wapate fursa ya kuona, kuchambua na mwisho kufanya maamuzi juu ya nafasi nyeti na yenye heshima hapa nchini walizopewa wapinzani, nafasi ya uwakilishi wa wananchi katika bunge tukufu la jamhuri ya muungano wa tanzania.

    Tupunguze ushabiki katika kuorodhesha mambo aliyofanya mbunge huyu tangu wana-arumeru mashariki walipompa ridhaa.
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    maji+

    mwigulu kafanya nini?
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    hata fisi wa serengeti hupewa dawa na wafadhili bila CCM.Arusha ni mikopo ambayo kila raia analipa wala CCM hawana cha kujivunia hapa.
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitaki ban!
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Na umasikini wa Wana-Arusha walio wengi umesababishwa na sera mbovu za CCM. Na wizi wa rasilimali za Arusha na Tanzania kwa ujumla unasababishwa na sera mbovu za Serikali ya CCM... Alichofanya Lema na anachoendelea kukifanya ni kushiriki harakati za kuikomboa Tanzania na watanzania dhidi ya mfumo dhalimu wa CCM.
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kibajaji a.k.a Lusinde wa Mtera amekufanyia nini tangu umchague kuwa mbunge nambari wani wa matusi? J Nassari siku ya kwanza alichimba visima kadhaa! Je, unalo jipya?
     
  9. Glucky

    Glucky Senior Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Your asking kafanya nini toka April 04, 2012?? Huoni aibu??? Tuwaulize nyie mmelifanyia nini Jimbo la Arumeru Mashariki for the past 50 years?? Mkijibu hilo na sisi tupo tayari kuwajibu kafanya nini.
     
  10. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwe macho haambiwi tazama! Huwezi mwelekeza kipofu rangi tofauti tofauti zilizoko mbele yake! Acha wivu.
     
  11. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kabla ya kutaka kujua mbunge wetu katufanyia nini wewe jiulize balozi wako,diwani wako,mbunge wako,waziri wa sekta yako,na rais wako wamekufanyia nini kisha jiulize umeifanyia nini jamii yako na nchi yako.kama hujui mambo yanayokuzunguka usipende kujua ya mbali
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,481
    Trophy Points: 280
    Kulingana na katiba, Bunge ndicho chombo kikuu cha Jamhuri ya Muungano ambacho kitakuwa na madaraka, kwa niaba ya wananchi, kuisimamia na kuishauri Serikali ya Jamhuri ya Muungano na vyombo vyake vyote katika utekelezaji wa majukumu yake kwa mujibu wa Katiba hii.

    Napita tu...
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kana huu mradi wa filter za maji huko arumeru.
    filter za maji.jpg
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hatimaye ngabobo imepata maji baada ya miezi nane tu ya ubunge wa nassari sasa jiulize mlikuwa wapi miaka 50 ya uhuru kushindwa kuwapa wanakijiji hawa maji.
    ngabobo.jpg
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    swali kwa mleta thread ,je mumewafanyia nini wana arumeru kwa miaka 50 ya uhuru?
     
  16. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi ya mbunge ni kuwawakilisha wananchi.kwahiyo mpaka sasa kawawa kilisha wananchi ndani ya bunge kwa kuonyesha hisia zake kwa kutoka nje ya bunge alipoona mipango iliyowasilishwa kipindi cha budget haitekelezeki.
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Naona umeshahamia huku baada ya kupewa majibu muruwa kwenye ile thread ya Nassari. Umetumwa na nani?
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Acha wivu..mbona wewe unaipenda Arsenal imekufanyia ninh? Ccm imetuhadaa sana.
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Yaani hata MWAKA haujapita tangu ASHINDE Mmesha anza kuulizia AMEFANYA NINI? Zaidi ya serikali ya CCM kuuza ARDHI za

    Wananchi huko? Sasa kwani MARY NAGU amewafanyia nini hao WANANCHI wa JIMBO LAKE?

    Afadhali huyu kijana Atasema AMELIKOMBOA HILO JIMBO kutoka kwa Makucha ya WALAFI wa MALI za Watanganyika; UFISADI

    na UBWANYENYE...
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mleta thrid tuambie mbunge wako Zuberi Mtemvu hapo temeke aliwahi kumsikia karibuni akicheza na MIC ya spika? Ama anaendeleza usingizi pale ktk sufi la bunge.
     
Loading...