Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike kama JK atazuia kura ya kukosa imani kwa WM (kutowajibika) + waziri wa5 (ubadhirifu)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Apr 20, 2012.

?

Mgomo wa Madaktari ulinyamazishwa bila ya hatua kuchukuliwa kwa W, NW na KM, Nini kifanyike sasa?

  1. Uzalendo ulinde maslahi ya Taifa, Bunge likupige kura ya kutokuwa na imani kwa Rais

    1 vote(s)
    50.0%
  2. Ikishindikana wananchi waingie mitaani kulazimisha uchaguzi mpya uitishwe

    1 vote(s)
    50.0%
  3. Wananchi wasifanye chochote maana tumezoea hali ngumu ya maisha na si kitu kigeni kwa wizi huu

    0 vote(s)
    0.0%
  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mgomo wa Madaktari ulinyamazishwa bila ya hatua kuchukuliwa kwa W, NW na KM, Nini kifanyike sasa?

    Uzalendo ulinde maslahi ya Taifa, Bunge likupige kura ya kutokuwa na imani kwa Rais

    Wananchi wasifanye chochote maana tumezoea hali ngumu ya maisha na si kitu kigeni kwa wizi huu
     
Loading...