Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike kama JK atazuia kura ya kukosa imani kwa WM (kutowajibika) + waziri wa5 (ubadhirifu)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Apr 20, 2012.

?

Tunafahamu Mgomo wa Madaktari ulinyamazishwa bila ya hatua kuchukuliwa kwa Waziri, Naibu na Katinu M

Poll closed May 20, 2012.
  1. Uzalendo ulinde maslahi ya Taifa, Bunge likupige kura ya kutokuwa na imani kwa Rais

    69.0%
  2. Ikishindikana wananchi waingie mitaani kulazimisha uchaguzi mpya uitishwe

    41.4%
  3. Wananchi wasifanye chochote maana tumezoea hali ngumu ya maisha na si kitu kigeni kwa wizi huu

    3.4%
  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba mchango wenu hili ni muhimu kwa mstakabali wa taifa hili...! Moderator naomba uunganishe hii na ile ya mwanzo hii ina typing error na naomba waliopiga kura hapa wapige kule
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hana madaraka hayo kikatiba labda kwa kutumia Polisi ambao nao wakiingia Bungeni kuzuia bunge ina maana bunge linaweza kupiga kura ya kutokuwa na imani naye. Hapo ni damu tu. I dont think he is so stupid.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    People Power
     
  4. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Jk jk jk jk kweli tumepatikana wa tanzania
     
  5. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    maandamamano mwanzo mwisho
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Not He is - It is so;
     
  7. A

    Abdillah1984 New Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anaingilia mamlaka ya Bunge
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuana cha kuogopa hapa. Ni kwamba CCM isipochukua hatua, hatima yake ni bayana 2015. Na sijui yanayoendelea nchini, yote, ya kistaarabu na ya hasira ya wananchi ni ishara nzuri. Uwaziri sio profession mpaka wawe haohao tu.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taifa letu lipo ktk transition nzito. Chadema chukua nchi hii.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa katiba, JK hana mamlaka ya kuzuia kura hiyo bali anaweza kulivunja bunge kabla na kuitisha uchaguzi mkuu mwingine wa wabunge tuu yeye akiwa bado ni rais na makamo pia atasalimika!.

    Angalizo, zikishapatikana hizo saini 70 ndipo bunge linapiga kura ya siri na ili Waziri Mkuu aondolewe rasmi, lazima zipatikane theluthi mbili za wabunge wote walioko bungeni siku hiyo ya kupiga kura!.

    Hata Zitto akishapata hizo saini 70, jee atapata theluthi mbili za wabunge wa kumsupport?.

    CCM kupitia party caucus yake wakiamua kumnusuru Pinda, watamnusuru na kuzama wao wote na chama chao ile 2015!?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Pasco acha uongo theluthi mbili ni kanuni ya nchi gani..naona grade ya uongo imekujaa damuni huwezi kuikwepa.
     
Loading...