Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike kama JK atazuia kura ya kukosa imani kwa WM (kutowajibika) + waziri wa5 (ubadhirifu)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Apr 20, 2012.

?

Mgomo wa Madaktari ulinyamazishwa bila ya hatua kuchukuliwa kwa W, NW na KM, Nini kifanyike sasa?

Poll closed May 4, 2012.
  1. Uzalendo ulinde maslahi ya Taifa, Bunge likupige kura ya kutokuwa na imani kwa Rais

    75.0%
  2. Ikishindikana wananchi waingie mitaani kulazimisha uchaguzi mpya uitishwe

    50.0%
  3. Wananchi wasifanye chochote maana tumezoea hali ngumu ya maisha na si kitu kigeni kwa wizi huu

    0 vote(s)
    0.0%
  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba mchango wenu hili ni muhimu kwa mstakabali wa taifa hili...! naombeni waliopiga thread ya mwanzo wapige hapa pia maana ile ya mwanzo ilikuwa na makosa typing errors! Tuko pamoja!
     
Loading...