Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike dhidi ya Jiitu Patel?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwafrika wa Kike, Jan 19, 2008.

  1. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hoya hoya hoya hoya!?!?!?

    Mwizi huyoooo ..... huyooooo.... jamani mwizi huyo........

    Come on now!

    Jana nilianzisha thread ya nini kifanyike dhidi ya mtu anayehusishwa na wizi wa karibu bilioni mia moja toka benki kuu kwa mujibu wa gazeti la This day.

    Muda mfupi baada ya hiyo thread kutokea na watu wengi kuanza kuchangia, JF ilipotea hewani na kama muonavyo wengi imerudi bila ya hiyo thread. Kuna mengi sana kama Mwanakijiji alivyosema yameshakusanywa hapa na tayari kuanikwa JF katika wiki mbili zijazo dhidi ya huyu mtu hatari kabisa katika nchi yetu.

    Thread ya Patel ilivyopotea na haya yote yaliyofuatia, kuna watu wamenipigia simu kuniambia kuwa niachane na habari za Patel maana ni mafia na atanifanyia kitu mbaya na kuimaliza JF kabisa. Sasa mimi nasema hivi, F.....ck you Patel. Kama wewe ndio ulimtuma Mushi na watoto wake kuja kuharibu JF ili habari zako zisisemwe hapa basi umechemsha big time.

    Kumbuka kuwa kuna KLH News, Mwanahalisi, Thisday, Kulikoni, nk ambako utasemwa big tyme. Kama kweli unatumia intimidation ili kuficha wizi wa pesa ambazo zingetumika kujenga bwawa kubwa la maji hapo Dar na kupungunguza kero za maji ili kunyamazisha watu basi umechemsha. F.....ck you Patel.

    Jamani nini kifanyike kwa huyu Patel? Kama wezi wa kariakoo huwa wanapigiwa kelele za mwizi mwiziiii na wanapewa kibano na kuchomwa moto ili wapoteee kabisa, kwa nini the same punishment isitumike dhidi ya Patel ambaye amekula pesa ya wizi huku akiacha watoto wachanga na mama wajawazito wakifa bila madawa hostpitali?

    Mwizi mwizi mwizi Jiitu Patel huuyoooooo, choma moto huyooooo!
     
  2. s

    suleimani Member

    #2
    Jan 19, 2008
    Joined: Dec 9, 2006
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes f....ck him the mot..er fu....er. Jizi na fisadi kubwa. Hawezi kuwa na huruma huyu, hana mkw wala watoto..........
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mwafrika wa Kike,

    JF tuanche lugha za matusi!

    We can argue better kwa hoja!
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mzalendohalisi,

    Nakubaliana na wewe ila pia najua kuwa Patel anapata message kuwa yeye ataendelea kujadiliwa hapa JF na kwenye magazeti mengi tu ya Tanzania kwa siku nyingi zijazo hadi sheria ichukue mkondo wake. But for now ataoneshwa kidole cha .... kwa muda ukichukulia kuwa ametuharibia wengi wetu hapa plan zetu za weekend na kutufanya tukeshe kujadili cha kufanya kuiokoa JF.
     
  5. M

    MC JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwiziii huyoooooo, kamata huyooooo,

    Ni kweli kabisa kuwa vijana wengi wanachomwa moto kwa kuiba kuku, sasa kuna mtu ameiba mabilioni anaangaliwa tu hivihivi jamani, this is not fair.

    Mbaya zaidi ni kwamba pesa hizo zingeweza okoa maisha ya watanzania wengi walioko makaburini sasa hivi kisa ukosefu wa dawa, ukosefu wa ambulance, ukosefu wa hospitali, vifaa na huduma mbovu hospitali.
    mpaka pale watanzania watakapotambua ukweli huo hapo juu ndipo wataungana nasi kumwita patel mwizi hadharani,

    Mwiziiii huyoooo, kamata huyoooo!!!1
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Hili Li-Jiitu hili....hivi kwa linaitwa Jiitu? Au kwa vile ni lijizi?
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Go easy guys najua mna hasira sana lakini let's go easy tukate issues tukiwa cool
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi nilivyosoma hilo jina Jiitu nilidhani kuwa Thisday wanafanya utani vile.... hilo ndilo jina lake alilopewa au kujiita mwenyewe vile!
     
  9. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante Lunyungu,

    Ushauri umesikiwa. Umemaliza kula makongoro hapo sinza?
     
  10. f

    fiSADIST Member

    #10
    Jan 19, 2008
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni unafki nyie. Nchi yenu mnaiita Bongo halafu mtu akitumia bongo na ushapu kuchukua kuilaini hela iliyolala pahala bila kufyatua risasi mnamlaumu?

    Siku hizi hapa Bongo trafiki akikukamata kwa kosa akakuomba buku tatu mmalizane ukamnyima kwasababu unataka kwenda kituoni kulipa faini nzima ya 30,000, watu nane katika kumi watakuona fala. Fanya hiyo experiment kama huamini. Sasa kaka wabongo ndio tumefikia hapo ni unafki kumzomea Jitu Patel.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Hivi hilo Lijiitu linapatikana wapi? Mi nalitaka sana nilipige mingumi na mimbata kama limeniibia nguo zangu nilizokuwa nimeanika nje kwenye kamba. Mimi naichukia sana mijiitu mijizi yenye roho mbaya kama hili lijiitu
     
  12. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi hakuna mtu mwenye picha yake iwekwe hapa tumuone huyu mwizi wetu
     
  13. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Ana jumba la kufuru eneo la Msasani. Nafikiri huko ndiko anakoishi. Thamani ya jumba hilo yasemekana ni dola za kiamerika milioni tano....au za kibongo bilioni tano na ushee. Hiyo siyo kufuru jamani? Hata hapa Norway panaposifika kwa gharama kubwa za maisha, bado nyumba inayogharimu Kroner milioni 25+ itakuwa ni simulizi kwenye luninga na magazeti. Sembuse nchi maskini kama kwetu.
     
  14. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Took the word from my mouth, jamni mwenye picha ya hili jiitu! nikiona hili jina hadi mwili unasisimka!
     
  15. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii picha inatafutwa (wengine wanayo ila wanafanya uhakiki) na ikiwa tayari itawekwa hapa kama ile ya vith-rada yule mwizi wa rada ilivyowekwa hapa.

    Nadhani itakuwa vizuri kama ile nayo ikirudi hapa ili watu waione vizuri zaidi.
     
  16. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwenye nayo anitumie nitampa jibu kuwa ndio au siye
     
  17. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Once you capture jeetu Patel, then you have "teketeza" the entire leadership of most of Kamati Kuu na Halmashauri Kuu za CCM!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jan 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Yaani hili Lijiitu linaishi kwenye lijumba likubwa hivyo...salaaaleeh...haki ya nani tena...I just need five minutes with this Jiitu...then I'll be good
     
  19. Bin Maryam

    Bin Maryam JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2008
    Joined: Oct 22, 2007
    Messages: 685
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shoka alichanji kuni au kukata miti bila mpini. Kama watanzania ni kuni na huyu jamaa ni shoka basi tukumbuke kuwa kuna mpini wa mbao ambaye ni ndugu na kuni wanaomsaidia.
     
  20. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa watu nadhani baada ya miezi sita kama hawapo Segerea basi nguvu ya umma ichukue mkondo wake.
    Tutenegeneze mabomu ya petrol tunavamia kwake "wananchi wenye hasira" tunachoma na tunahakikisha hatoki mtu.

    Pili kwanzia sasa biashara yeyote inayofanywa na mafisadi inasusiwa hakuna mwananchi kununua bidhaa au huduma inayotolea na makampuni yanayohusishwa na ufisadi.

    Tatu kila anapopita mahali mtaani, kanisani/msikitini, Bank, n.k wananchi wamzomee yeye na hata familia yake na ikibidi hata kumtemea mate ili kuonyesha disatisfaction.

    Nne Kuchora katuni mbali mbali na kuziweka kwenye kila kona ya mtaa nchi nzima kuonyesha ufisadi alioutenda.
     
Loading...