Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magwero, Dec 2, 2011.

  1. M

    Magwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwa kuwa hakuna mwenye majibu za moja kwa moja...!
    Mim leo nakuja mbele ya wanajamii kuuliza..
    Tena kila mtu kwa nafasi aliyonayo ndani ya jamii,yaani unaweza kuwa mzazi,mtoto au KIJANA...
    VIJANA Ndiyo Aswaa...
    Uwe wa KIKE au KIUME..
    Kwanini Umeamua kuwa ma MAHUSIANO ya KIMAPENZI a.k.a KINGONO na zaidi ya msichana au mvulana mmoja...???

    Ila kwa kuwa ni Ngumu sana mtu kuelezea hisia zake wazi,wazi..
    2ambie basi hata sabasu ambazo rafiki yako wa karibu alikwambia zilimfanya awe na mpenz zaidi ya mmoja...
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tamaa ambayo ni mbaya.
     
  3. M

    Magwero JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hauwezi kutuambia zaidi juu ya tamaa mbaya jamani.. Na
    kwa mtazamo wako,,
    hii tabia zaidi zaidi ni kinadada au kinakaka..?i mean kuwa na zaidi ya mmoja..
     
  4. M

    MyTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tamaa imewazidi nguvu vijana...
     
  5. M

    MyTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in bold, wote...
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa nikwambie nini zaidi wakati TAMAA ndio inayowaongoza. Tamaa ya pesa, kimwili, sifa, kuuza majina, kukubalika n.k
    Na hamna cha zaidi wote sawa tu.
     
  7. m

    mbuyale Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tamaa tu mkuu hakuna kingine, wengine wanasema wanabadili mboga, eti maharae kila siku yanachosha.
     
  8. m

    mbuyale Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tamaa tu mkuu hakuna kingine, wengine wanasema wanabadili mboga, eti maharage kila siku yanachosha.
     
  9. M

    Magwero JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Najua kwa vijana ndo penyewe..lakini hata 2kiwaacha vijana,kuna wamama na wababa nao..
    Nini chanzo..
     
Loading...