Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaapa kuwa mtumishi mwaminifu kwa chama cha mafisadi tu........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Oct 10, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Mkoa Ruvuma Bi. Aziza Luttala ,akimuapisha Diwani wa Kata ya Matimila kupitia Chama Cha Capinduzi(CCM), Bw. Menas Komba, juzi katika Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Songea Vijijini, baada ya diwani huyo kushinda kwenye uchaguzi mdogo uliofanyika wiki iliyopita.
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo Hakimu Mkazi wa Mahakama ya mkoa naye anapoteza muda wake tu, Hayo magamba hata yakiapishwa ni kazi bure.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa misemo mnajitahidi sana.
    OTIS.
     
  4. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,517
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    we ni illuminanti? mwee!!!!!!!!! humu basi hata free masons wamo
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kawaida wana shika vitabu vitakatifu wanapo apa, huyu ni mwizi mbona hajashika kitabu!
     
Loading...