Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimsaidieje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Mar 17, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari Wapendwa.

    Nahitaji jinsi ya kumwambia huyu binti ili aelewe lakini sijui nitamwambiaje?msaada tafadhali.

    Yuko kwenye ndoa anatimiza mwaka wa tatu sasa.ila kabla alikuwa akiishi na huyo mume..mume anarudi home saa saba nane hadi kumi na moja..mdada akihoji anapigwa,au jamaa anavunja glass kama tano eti kakasirika hataki kuulizwa.

    mara akambamba jamaa anahadithia wenzake jinsi alivyotoka na mwanamke mwingine ila alishindwa kwenda nae faragha mana wife angestukia,alivyomhoji mwanaume akasema ooh nilikuwa nafurahisha umati.

    baada ya muda harusi ikafanyika,mara binti mjamzito..bado mwanaume anarudi usiku mkubwa akiulizwa ni kipigo,siku hiyo mimba ya miezi saba anapigwa mpaka ilibidi aende hospitali kesho yake..na jamaa hakuomba msamaha,anasema tutaongea siku nyingine.
    amekuwa akipigwa wee..mpaka nashindwa jinsi ya kumshauri ..mara ya mwisho nikachoka kusikiliza the same story nikamwambia aondoke amwache huyo mume..jibu nililopewa lilinichosha "mdogo wangu ,ndoa kitu kingine.usisikie ya watu"..dah

    sasa imefikia point hata akinihadithia nabaki kusema pole..Je nimsaidieje mtu wa hivi?
     
  2. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia hii bado kuna watu wanapiga wake zao....
    Aibu sana kupiga mke
    Anakuwa amepata ulabu kidogo au yupo mkavu mkavu tu
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Anakuwa amepata ulabu ..ila ni jeuri kiasi kwamba akiwa sobber akiambiwa waongee hataki..kwahiyo mwanamke anakufa kisabuni
    keshamsemea kwao lakini haijasaidia
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ntarudi baadae nipate experience na kisa kama hiki
     
  5. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni muhuni sasa hata akiwa soba hataki kuongea. ingekuwa akiwa na ulabu ndo noma ila sasa mambo mengine magumu hata kuingilia.
    ila ndo yataka uvumilivu ila saa nyingine inakuwa ngumu
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo dada alianza kupigwa hata kabla ya ndoa, lakini akakubali kuolewa na vipigo vyake! Mwache mwenzio na ndoa yake!! Ningekuwa mimi ningemwambia asinisimulie tena, maana hakuna maana ya kusimulia!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani alionja kipondo kabla ya ndoa na bado akaingia??Kaaazi kweli kweli!Mwenzako karidhika we unahangaika!Angalia usije ukaambiwa unamwonea wivu tu!Waache na ndoa yao...siku akitaka ushauri atautafuta mwenyewe!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie mwanaume hanipigi aisee kama hunitaki si uachane na mimi kwani lazima kuishi na wewe eti UNIPIGE?? Kwanza anaanzaje kunyoosha hicho kimkono chake?? Ashindwe na alegee
     
  9. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ndo wasiwasi wangu huo..anaweza kusema 'oo wivu na wewe olewa'..ndo mana siku hizi inabidi niseme tu polee..ila anatia huruma mana huwa anavimba macho mara masikio hata kazini anashindwa kwenda
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    napenda hiyo DA,,yani msisitizo..hehehe
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la dada zetu wanadhani kuna kubadilika! Sio rahisi kiivyo, nashauri akinadada msing'ang'anie kuolewa kabla hamjajiridhisha... Anamlilia nani sasa kama kunamtu alimlazimisha kuolewa amfuate akatoe malalamiko yake..
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwanaume hanipigi bana
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hilo jibu alilokupa ndilo linafaa.....ni kweli ndoa ni kitu kingine na usisikie ya watu...mimi sina cha kukusaidia maana huyo rafiki yako ameshakusaidia hata wewe namna ya kukaa mbali na ndoa yake lakini bado unataka kututumbukiza na sisi humo ndani.....

    yakimshinda atatoka yeye mwenyewe.....
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika ataishia kumuua au kumtia kilema.Wambie ndugu zake wa karibu maana likitokea la kutokea usije jilaumu kwamba kwa nini hukuwajulisha.Ujue dada wengine wana mikaka mishari kweli kweli wakisikia dada yao anabondwa wanaweza kumtia jamaa kibano asikisahau milele na huo ukawa mwisho wa kumpiga mkewe.
     
  15. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mambo ya ndoa tuwaachie wenyewe
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh, ananipiga siku ya kwanza, navumilia,
    Siku ya pili, nauliza umenioa uje kunipiga? Najua kwa ukorofi atanipiga tena.
    Siku ya tatu, nashukuru kwa hiki kipigo kinanitosha kabisa, ngoja nitafute jinsi ya kukiepuka. Halafu ananipiga tena si nimemjibu, mwanaume hajibiwe haya.

    Namuacha anaondoka, sehemu nitakayokanyaga wakati naondoka nahisi hapata ota majani tena.
    Navumilia kipigo na mikono na miguu ninayo,
    Kha hivi hakuna mke ***** eeh!!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    LD kuna ving'ang'anizi wew
     
  18. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii comment yako nzuri sana mdada nimejifunza kitu
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ukileta mchezo ni makooofi tu...........
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    unakunywa kinywaji gani vile?
     
Loading...