Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimridhisheje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Omugasi, Jun 20, 2009.

  1. O

    Omugasi Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani labda mtanisaidia, nifanyeje nimridhishe huyu mwanaume??? sasa kwangu kawa kama guberi haridhiki na mambo ninayompa chumbani japo hajishughulishi hata kuniandaa. na mbaya zaidi mume wangu huyu hata kama nikiwa kwenye 'siku zangu' anataka kuingia, jambo ambalo kikwetu ni mwiko. ukimkatalia anakutishia kutoka nje ya ndoa. .. jamani hii mwenzenu mbona imekuwa taabu tupu.
     
  2. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    mbadilishie mtandao tuu ataacha kukubeep, mtandao mzuri wenye network nzuri na inayoaminika na wengi mujini ni "Tigo".mpatie huo atapoa tu na hata ukiwa kwenye siku zako apana shaka mtandao wa tigo ndio wenyewe.Kitu kitamu unakula na mpenzio.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mfundishe huyo mumeo namna ya kufanya mambo vizuri. Kina mama ni walimu wazuri sana wakiacha kuwa na aibu. Mwelimishe kwani si wanaume wote wanajua mwanamke anachotaka au anavypaswa kuwa treated katika mambo ya chumbani.

    Zaidi umvumilie. Wengine wana nguvu kama farasi. Vumilia. Ndiyo ndoa mama.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Umewahi kumnyonya koni?
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kina mama mpo? mkumbusheni za 'kicheni-pati' mwenzenu :(
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Msimdanganye mwenzenu! Huyu mumeo kwani alikuwa vipi tabia zake? Ni kitu kaanza siku za karibuni au?

    Ndoa ni mzigo..inabidi uubebe hadi mwisho ....au kama mnaruhusiwa kuubwaga njiani kufuatana na imani yenu basi uamue mwenyewe

    Kitchen party - mimi sizifagilii sana..ila huwa naona kuna tatizo. Iweje mwanamke afundwe kwenye Kitchen party halafu anaenda kukutana na mwanamume ambaye hana hili wala lile.Hivi what is the equivalen of kitchen party for men?
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...nadhani ndio kesi tunayoizungumzia hapa, huyo mw'mke kafundwa kafundishika kiasi kwamba jamaa haoni hasikii, kila akikumbukia anataka tena :(

    'Omugasi' apunguze vionjo mumewe kidogo kidogo ataanza kuboreka, au?
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...stag night!!
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    humo wanafundishwa nini?
    Kitchen party ziko aina mbili...kuna zinazofundisha mwanamke kuwa reactionary..halafu zipo zinazofundisha mafundisho mazuri yenye kutilia mkazo mke mzuri anapaswa kuwa vipi na kutekeleza vp wajibu wake kama mke.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho jirani lakini kuna umuhimu wa kuwa nacho ili kuavoid mambo kama haya ya mwanaume kutaka kumuingilia mkewe wakati wa hedhi.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jirani, hivi na batchelor's party inakuwaje?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jun 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Strippers galore....
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...mwanamme anayefundishwa kwenye stag night atakuwa zebwe fulani hivi!!
    ...mara nyingi ni kwa ajili ya last minute private dance kutoka kwa hired stripper na mwendo wa booze kwa sana!
    ...nothing special (no teachings) apart from boisterous jabbers as a form of farewell to the one distancing himself from bachelorhood
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha miye wala sitii neno :)
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jun 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    ...kwa sababu unajua sidanganyi....Lol

    ...but hey it is what it is...
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...na kweli :D mwanaume unajifunzia 'mitaani' tu...mtajuana huko mbele kwa mbele!
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sasa jamani... nyie wanaume how do u get ready for a new life as a married man hasa pale mkeo atakuwa kapikwa vilivyo? Je hamuoni kunakuwa na expectations pia kwa upande wa mke? Au wanaume wanafikiri hawana role?
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jun 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Wanaume tuko too consumed na male ego...it's sad but it is true.

    Just imagine eti Nyani Ngabu anapewa mafunzo ya ndoa...what the hell....
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Naam huo ndiyo ukweli wa mambo, ukibahatika kupata walimu wazuri basi utafaidika vinginevyo utajiju!.....ha ha ha ha ha
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...if you haven't been ready but somehow, somewhat you end up getting married, you won't be doing anything good for yourself apart from maximising chances of a rough ride ahead of you!

    ... mwanamke kupikwa vilivyo kwenye kitchen party, au?!! ndivyo mnavyofanya hivi? siyo malezi tena? don't you see that is so temporal?

    ...WoS, Expectation is the mother of all disappointments!!
     
Loading...