Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewakamata wezi wa ajira mtandaoni!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sizinga, Jun 12, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Baada ya kuapply tangazo lao la kazi huko Uranium Songea,fasta wakanipigia simu wakadai wapo kwenye mchakato wa kuita watu kwenye interview lakini tutangulize kwanza laki 2 kwa M-PESA, nikawakubalia...nikaja hapa jamvini kuhoji uhalali wa hii kampuni kwa kiasi kikubwa hivyo kabla hata hatuajiriwa. Nikachukua mawazo yote ya wanaJF, nikatengeneza maswali yangu kadhaa naomba uyajibu.

    Halafu nikampandia hewani yule jamaa aliyejitambulisha kama Ishe Mboma, simu ikaitaaaa weeee, hadi ikakatika haikupokelewa. Baada ya kama dakika 5simu yangu ikaaza kuita, kucheki yule jamaa ananipigia. Nikapokea!! Akaniambia alikuwa kwenye KIKAO.

    Maongezi yakaanza kama ifuatavyo: Nilianza kumwambia kwamba nina fedha mkononi na nipo dukani Mpesa tayari kuzituma, ila nina mawali matatu tu naomba uyajibu kabla sijatuma.

    Swali la kwanza nilimuuliza, Je hiyo ni kampuni au ni Recruitment Agent(RA)? Akanijibu yeye ni HR wa ndani ya kampuni na sio RA.
    Nikamuuliza huo mgodi unaochimba Uranium upo wapi? Akanijibu upo songea na mpaka kijiji akanitajia...nikamwambia kwanini asiniajiri kwanza halafu tufanye makubaliano mshahara wangu wa kwanza nimkabidhi huo mzigo, akakataa!!,
    Nikamuuliza Wewe mwenyewe na hiyo kampuni mpo wapi(nikajua wapo dar)..akanijibu wapo Songea mjini 2 km kutoka pale mjini.
    Nikamwambia kama upo Songea basi na mie nipo hapohapo Songea unaonaje tukionana halafu nikakukabidhi mzigo ana kwa ana....!!


    Hapo jamaa aliniachia vumbi baya!! Akaniambia ''This thing is very confidential and we are not allowed to have personal meeting'' Nikamwambia NIMEKUKAMATA MWIZI MKUBWA WEWE. AKAKATA SIMU.

    SO TUWENI MAKINI JAMANI NA HAWA JAMAA WANAOTOA KAZI HALAFU WANATAKA FEDHA KWANZA, BILA KUJA HAPA JF NISINGEPATA MAWAZO YA KUULIZA STRONG QESTION YULE BWANA,MANAKE ALISHANIBAMBA.
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hao wako wengi kwa design tofauti tofauti kabisa. Wanatumia cm zetu kutuma jumbe mbalimbali na namba za nje ya Tz kabisa. NAfikiri wengi tuko makini siku hizi maana wametapakaa sana. Kuna wengine tena wanaiba line za watu hasa tigo na wanazitumia kuiba fedha hasa kwa wafanyabiashara. Waambie kabisa kama mfanyakazi wako akipigiwa simu au sms na namba yako huku akitakiwa kutuma pengine hela ya mauzo au kutoa kitu cha thamani ni bora aache. Kama una line mbili hakikisha zote wafanyakazi wanazo ili wakipata wasiwasi na moja wanakutafuta na nyingine tena wakupigie simu na wala si sms.
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mmepiga hatua kwasababu mmeanzisha hii website? acha izo bwana....mbona masikini wamejaa mtaani?ombaomba kibao...huo ni mkoa mgumu sana kufanya kazi,ukipangiwa kazi tabora kutoka ni ngumu sana...labda kama utakuwa nzega uwe mwizi au mnunuzi wa madini ya wizi wanayoiba wachimbaji wa Lusu...
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    town sio majengo..
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Mbona kama hii yako haina uhusiano wowote na mada iliyopo? Au ndo umepandikiza post ndani ya post?
     
  6. Master jay

    Master jay Senior Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ina uhusiano gan na mada? Au nyny ndo walewake.
     
Loading...