Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetokea kumpenda sana Dena Amsi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Hmaster, Apr 6, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :hug:Habari zenu wanajf! Nafikiri kupenda si dhambi na kila mtu ana haki ya kupenda au kupendwa. Mimi nimetokea kumpenda sana binti huyu kwa namna anavyochangia mada hadi sasa napenda kukutana naye, kuzungumza naye, kukubaliana naye, kupanga naye na hatimaye kujivinjari naye. Namuomba kama atakupita hapa anipe namba yake ya simu ili tuwasiliane, ila asinipe namba ya gari kwa vile nina nia naye nzuri tu. Hata nyie akina rose80, afrodenz nk mwaweza kumshauri mwenzenu huyu ili liwezekane. Kama ana mkataba na mtu mwingine basi, Nawasilisha.:hug:
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dahhhh i hatari
    kabla ya yote ndg shemej mtarajiwa NAOMBA UBADIRISHE AVATAR YAKO...manke dah dada AD ANAWEZA KUKUKATAA


    ntamshauri lakin pls avatar kwanza
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Atakuja sasahv.
    Ngoja tusiusemee moyo.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mkuu jipange maana wanafunzi wa chuo hiki cha jf DA ni matron sasa sijui hivyoanafanyia kazi mswaada wako huyo Rose1980 ndiye mshauri wake mkuu usije rudi hapa kipofu ukatuletea adithi za nimenyonywa macho hiyo itakuwa nijuu yako hila unamoyo umewaza nini kwa DA??unafikiria ni mhabeshi??chakike hicho unachotaka kuingia lazima ukojoe umechuchumaa!!!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hee mkuu mbona unamtisha mwenzio?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    avatar yake kweli inatisha. Duh!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kumbe humu pia wamo.
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nimempa siri ya urembo!!sijamtisha nasubiri kutoka kwa DA
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    teh teh i kali
    usimtishe mwezio bwana mwache ampate ..subiri mwenyewe anakuja ATAMJIBU..mi cha kumsaidia nimemwambia abadirishe avatar io ..
    ahh mintakuwa maid pale nyuma kushika shela na kufuta vijasho vtakavyotoka kwenye ushung mwekundu wa dada DA!!!!!!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe tehe tehe! C ashasema amevutiwa na uchangiaj wake? Hayo mambo ya uhabeshi yatafuata DA akshamkubali.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    apochacha!!!!!!!!!
    ndo mana nikamwambia abadirishe bas manake io avatar dada DA anaaweza AKASITISHA NIA...ata km alikuwa ana nia..lakin DA aasi anamapenz ya kweli ye aangaliii sura wala KUOMBWA NAULI ..ye anapenda tu miamia!!!!!!
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiii mbavu zangu mie jamaniiiiii

    ama kweli "mwenye dada hakosi shemeji"

    Ila sasa ujipange kwa hoja zenye kueleweka la sivyo unaweza usirudi tena JF!!!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rose kmbe we mbaguz eh? Mbna mi hukuja knshia shela cku ile pale kwa kakobe? Mcctze DA akubal cjahudhuria k'party huu mwka wa 5. Mi ntakuwa matron wa watoto.
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Naingojea kwa hamu hiyo thread ya DA!!Mimi nitakuwa katika kamati ya ulinzi hivi ngoja niulize kadi zitaandikwa majina ya jf au ya alisia??na hichokiko ninani wakuitisha.?Anyway ngoja nisubiri kwakuwa nimeomba ulinzi mlangoni ikiwa nakuhakiki kadi na imani wengi tutafahamiana!!!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wapi mamaaa Dena ndo jamaa keshakudondokea hivo mambo ya kujivinjari. Ila mwenyewe akiona utakoma
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi langu JICHO!
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu ila anaonekana kama mwanamke mbishi mbishi vile.Anyway sipendi wanawake wa aina yake sijui mwenzangu kama utamweza jiandae kufuata sheria,kanuni na taratibu amekaa kiBeijing sana.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rose kmbe we mbaguz eh? Mbna mi hukuja knshkia shela cku ile pale kwa kakobe? Mcctze DA akubal cjahudhuria k'party huu mwka wa 5. Mi ntakuwa matron wa watoto.
     
  19. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nakupongeza kwa ujasiri wako wa kuweka mambo hadharani!
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sijui wale wateule wako wapi?
    1. BE?
    2. TF?
    3. RR?
     
Loading...