Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by the muter, Dec 7, 2012.

  1. t

    the muter JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 321
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Wana JF nimeoa na nina mtoto mmoja ana miaka minne, nimemfunia mke wangu anafanya mambo na kijana fulani wa mtaani hapa hapa.

    Nimemrudisha kwao ila naona kama adhabu haitoshi kuna muda natamani kama nimkatekate vipande vidogo vidogo vya nyama au hata niende kwa mganga amfanye chizi.

    Bado wazazi wamekutana wanasema nimsamehe.

    Naomba busara zenu wanaJF ila pia nawapeni somo msiwaamini wanawake anaweza kukugeuka siku yoyote, mimi mke wangu nimetoka nae shule ya msingi mpaka mwaka huu ni zaidi ya miaka 13
     
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,395
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Asante kwa hilo.wewe toka umuoe hujawahi tembea nje ya ndoa?
     
  3. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    cheaper to keep her
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,126
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umemfuniaje mbona sijakuelewa vizuri.?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duh kijana wa mtaa alikuwa anakukuruka kwa kitumbua cha mkeo duh noomaa, JE walitumia kinga...?
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,015
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    the muter

    Ushauri wangu mimi ni kuwa usijilazimishe kumsamehe. Kama moyo wako unakataa kumsamehe, basi na iwe hivyo... usimsamehe eti tu kwa sababu ya kutaka kuwaridhisha watu fulani, utakuja kufanya mambo mabaya sana huko mbele ya safari
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,015
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tatizo ni kufumania au kufumaniwa. Wengi wanatembea nje ya ndoa lakini inakuwa kama siri hivi... tatizo linaanzia pale mtu anapokuwa na ushahidi wa asilimia zote kuwa kaibiwa
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,812
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Pole hasira hasara alishawahi imba dogo Msechu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duuuh pole yeye anataka umsamehe?
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,730
    Likes Received: 4,823
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimalizie interview nitakuletea suluhisho!
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Achana nae huyo itakuwa tabia yake na kama humgongi kisawasawa lazima apigwe nje
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26,991
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Jesus . . . . . .!!Wewe huwezi kusamehe kulingana na ulivyoonesha hasira zako.
    "
    Kaa mbali na mkeo,acha muda upite kisha ujikague upya.
    "
    Najihisi kama akili yangu haifanyi kazi vyema,sijui kwanini!Aaaaaggggrrr!!!!
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu,tukio kama hilo linatia hasira sana,mi naomba ishu kama hii iendelee kuwa story
    kwangu,maana ikinitokea live,i will die na hasira.
     
  14. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Deal lako vipi? limekubali?
     
  15. Rada

    Rada Senior Member

    #15
    Dec 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Umkute wife live amekunjwa na kidume hata miguu haionekani ilipoanzia, hata kama nimewahi kutoka nje patachimbika!
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,806
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 280
    pole mkuu kwa sasa una hasira sana waweza kufanya baya na ukajiletea matatizo zaidi mwache huko kwao alipokwenda hasira zikishapungua utaweza kutoa maamuzi kama ni kumsamehe au kuachana nae
     
  17. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,395
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    the muter mbona kimya ama una hasira na sisi tena?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 529
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwanza nakupongeza kwa jinsi ulivyolishughulikia jambo hili. Maana kama ni kuharibu, mara nyingi watu huharibu siku ya kufumania. Hapo ushavuka na maisha lazima yasonge mbele bila ya huyo mwanamke! Be strong, talk to people, and if possible go for counselling na uwe wazi kuwa una-intertain mawazo ya kudedisha mtu. Utasaidiwa and before you know it, utakuwa ok!
     
  19. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,497
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu, kwa sasa usifanye maamuzi ya haraka, kuwa na subra Mwenyezi Mungu atakujaalia busara ya namna ya kuliweka sawa jambo hilo
     
Loading...