Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua kuwa wanajf wengi access ya internet ni tatizo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Negrodemus, Mar 6, 2011.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vigezo vya thread hii

    wachangiaaj wanaonekana week end ni wachache sana

    weng inaonyesha wanapata msaada wa internet za makazini

    siku za kazi huwa mnapatikana humu jamvin kuazia asubuh mpk muda wa kufunga office


    hivyo nawashauri to keep intouch muda wote coz huwa tunawamiss sana humu jamvini mngenunua hata desktop za lak na 70 mtie modem siku hiz wanauza mpk elfu 30 modem na malip[o pia ni cheap 30000 ni kwa mwez unlmtd

    sio utan jaman huwa nawamis sana watu wang jmoc na j2 naja JF nikitegemea mtakuwepo lakin hakuna watu kama muda huu wapo 3927 wkt ingekua siku za za kazi mpk kumi na 5 elfu huwa tunakua online

    najua weng mtatiririka huku chin kujibu thread hiii lakin itakua ni kesho c leo.

    to be honest nawamiss sana mtajitetea leo mmetoka na familia au mmetembelae ndugu na rafik


     
  2. k

    kibunda JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unalosema mipango mji ni kweli. Hata mimi nilikuwa sionekani weekend hadi nimeamua kununua modem hiyo unayosema. Lakini lazima tufahamu kuwa hali ya maisha ya watz wengi ni hivyo. Technolojia ya internet nayo bado ngumu sana kwa nchi yetu. Hivyo, tusiwalaumu sana wale hawaonekani mwishoni mwa wiki.
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    umeona eehh mi nilizani naeliona hili ni mimi tu
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Jk akiamua kupiga pini JF kwenye ofisi za serikali wamekwisha! Wengi net za kudoea ofcn!!!
     
  5. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mkuu tupo sana, sema tunamajukumu mengine si unajua weekend tena, familia, shamba, vimiradi kadhaa, salamia ndugu na jamaa etc..lol
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    modem ya 30 ntapata wapi wana, ingawa sio kwa ajili ya JF b'se hii inapatikana tu hata kwenye haka ka-9300i kangu
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hehehe!
    Tuchangieni hizo desktop na modem. Lol!
    Ila via mobile tupo hewani muda wote.
     
  8. 2my

    2my JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hali halis ya wa tz ww huijui???????tunabanana humo humo maoficn
     
  9. k

    kibunda JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja mipango miji ajibu hii modem anayosema. Mimi nimenunua ya airtel kwa 95.000/=, inabeba line yoyote. Lakini ukitaka inayochukua laini ya airtel tu ni sh. 65,000/=
     
  10. m

    msnajo JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ndg yangu huku mtaani umeme nao ni shida, ofcn jenerator zipo. Kuna sb nying bwa Mipango Miji.
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mipango miji; una-uwa Mkuu
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama kawaida
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mbona kila mtu anamiradi ndugu sema matatizo ya kiufundi tu
     
  14. d

    deecharity JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ni vzuri ushaur uliotoa ila naomba nisaidie hzo desktop za laki na 70, zinapatikana wapi? Itakua helpful 2 me.
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    mipango mji,
    Let's be sincere with ourselves. A lot of us here rely on the office's internet accessbility. Wengi tuko serkalini, bank, makampuni ya simu etc.
    Issue kubwa hapa ni FINANCE, kuunganisha mzunguko wa matumizi kwa siku ni kimbembe vinginevyo utumie mobile device kama yangu.
     
  16. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,574
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Baadhi yetu wanakula kitabu na kufanya kazi. Kwa hiyo, muda anaopata kuchungulia jamvini ni muda ambao yuko ofisini na ana muda wa kufanya hivyo nje ya kazi (mfano kama ni mwandishi wa habari muda ambao anasubiri editor wake apitie habari yake au kama ni editor muda ambao ansubiri mwandishi alete habari ili apate kuihariri). Lakini kwa weekend, kama unavyosema na hasa kwa wale wanaopumzika siku mbili, inabidi kuzitumia vizuri kwa kula kitabu na pia wageni wanaokuja nyumbani kupata muda wa kuongea nao. Kwa bahati mbaya sisi wengine mbao tuna internet facility nyumbani, mare nyingi unakuta umeme hakuna au unakatika katika hata mara nne kwa siku na siku zingine sever inakuwa too slow kiasi kwamba unaweza hata ukamaliza sh 5,000/- ukisubiri bila kufunguka.
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    msije sema natangaza biashara. tigo ni 30000, voda kuna 45000 na 55000 unachagua unataka ipi malipo pia unachagua ni unlimited 30000 per month unafanya unachotaka kudownloaad uploa n.k ttcl 60000, zantel 45000. airtel 6000. anaetaka kuchakachua modem yake ichukue line yeyote tutafutane ila msinitege kumbe ni maafisa masoko mkasema naaribu biashara nenda ofc za hiyo mitandao mawakala wachakachuzi
     
  18. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama simu yako ina bluetooth huhitaji modem... unaweza tumia simu yako kama modem via bluetooth...
     
  19. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Posted via Mobile"
    Mi sidhani km mtandao,usisahau wengine wanatumia simu zao!hiyo sentensi hapo juu naiona sana tu kwenye post nyingi!Nafikiri issue sio mtandao,japo nayo itachangia,ila issue ni kusettle.Ofisini mtu ukipiga assignment yako ikiisha unakuwa umesetle.Hapo unaweza kuingia kwenye jf,mara fb,mara unagoogle ilimradi tu muda uende.Ila weekend miangaiko ni mingi.Wengine wanashinda barabarani tangia Asubuhi mpaka jioni.
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    tunaelezana ukwel
     
Loading...