Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimedanganywa mara tatu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mama kubwa, Sep 8, 2011.

  1. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu naomba msaada katika maisha yangu nimedanganywa mara nyingi lakini mara tatu nimefanywa mjinga hadi najiona sifai

    1.nilidanganywa na mwanaume akanizalisha akaniacha

    2.nilipata mwanaume mwingine akanitapeli kumbe ana mke na watoto

    3.nilikutana na mume aliyenizalisha akaahidi kunisaidia kutunza mtoto kibaya mazingira yalinifanya nishirikiane nae kanitosa tena
    chonde naomba msaada wa mawazo lakini msinitukane mtazidi kuniumiza
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole...
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah pole sana....ngoja niwaze kdg
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwe....kwani mwenzetu akili zako kazishika nani jamani mpaka uwe wa kuumizwa tuuuu!
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana,ila umewapa kweli kweli,punguza mwendo kasi.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Njoo kwangu, mimi sitakudanganya nitakuambia ukweli daima. Ukweli wangu ni kwamba nina wake 5 na watoto 30, wewe utakuwa bimdogo wa 6. Naomba uweke kumbukumbu sahihi usije ukasahau na kudai nilikudanganya sina mke.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    achana na mawazo ya wanaume watazidi kukuumiza.sahau yaliyopita.waza hela na jinsi utakavyo mtunza mwanao.hakikisha anapata elimu.jipange kiakili zaidi na uachane na kutegemea wanaume.mia
     
  8. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am sorry 4 what happend.just forget abt what happend,all u need 2 do now is to take care of ur baby.think abt ur child's life.
     
  9. L

    Luveshi Senior Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wanaume ndivyo walivyo wasamehe wote hao waliokudanganya songa mbele mlee mwanao atakuja wa ukweli mpaka hao wataona aibu na wakati mwingine uwe makini
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ooh pole sana mpendwa, kwa sasa achana kabisa na wanaume pambana na ajira ili uwalee wanao na pia ikiwezekana wapeleke baba wa watoto wako ustawi wa jamii ili upate msaada wa matunzo ya wanao. KUZAA SI KAZI, KAZI KULEA MWANA
     
  11. SaraM

    SaraM Senior Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okay girl u gat fake nailz,fake eyez,fake hair,fake ass.....n u expect to get a real man!!!!!!dream ova!!!!
    tubadilike na sie, tusilalamikie sana wanaume
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Mama mkubwa karibu kwa Bujibuji mfariji wa ajabu.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani mama Kubwa kwa vile umeshajifunza kupitia haya yote next time fanya evaluation kwanza kabla ya kutoa maamuzi yoyote ..
    Pole sana
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Fool me once shame on you, fool me twice...************
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    mara 3 tu,..mbona chache sana hizo,..uliza wenzako utazimia
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    natamani kusikiliza upande mwingine pia......
    ila pole.
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    ntakununulia ndovu baridiiiiiiiiiii
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    haya ndo matatizo sasa mama kubwa..................

    siku zote sumu haijaribiwi kwa kuonja>>>>>>>>>>>>>>
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    hiyo ya fake ass ndo imeniacha hoi kabisa..........................
     
  20. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wewe dada angu, una bahati kwani umeleta JF ndo penyewe. Kuna wengine hawajui pa kukimbilia wala wa kumueleza kwa hiyo tuliza moyo. "Acha mawazo ya kujisikia maisha bila mwanaume hayawezekaniki". Sasa ndo muda wako wewe kuonyesha kuwa umekomaa kifikra. Pigana kwa njia sahihi, ondoa hayo mawazo ya kujilaumu kwa mambo yaliyopita, songa mbele.

    Jitahidi tu kuweka mipango yako vizuri, nenda kanisani kila jumapili au msikitini kila ijumaa au jumamosi sali na rudi nyumbani jipange kwa kazi zako.

    Wanaume wapo wengi tena sana, atakuja atakayematch nawewe. Onyo, usifanye haraka kumpata kisa umemiss mambo fulani, vumilia jiweke sawa kila idara. Nakuhakikishia ndani ya mwaka mmoja utakuwa unawaza vitu vingine kabisa kama kufungua mradi wa ..... maeneo fulani.

    Nakutakia kila kheri, najua hutapuuzia kuchukua mchele na kuacha pumba.
     
Loading...