Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kutoka nyumba kubwa na kuingia nyumba ndogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ashangedere, Nov 17, 2011.

  1. A

    Ashangedere Senior Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nyumba ndogo ndio inachukua most of the good times
    Nyumba ndogo ni ya kufurahi na kutumia na sio kutafuta
    Nyumba ndogo ni maraha kwa kwenda mbele hakuna kutukanana wala kudharauliana ni full kuspend

    Nina sababu gani ya kuwa nyumba kubwa:-
    kusumbuana kuhusu ada za watoto, matumizi
    kusumbuana sijui mama anaumwa nenda kakae nae umtibie
    kusumbuana oohh sijui uko wapi sitaki uwe na urafiki na yule na huyu
    ohh sitaki ufanye kazi hii na masharti kibaooo

    NIMEAMUA NATOKA NYUMBA KUBWA NA KUINGIA NYUMBA NDOGO AND I LOVE IT!......
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    U can't lov it before u dwell in there babygal! Baada ya mwaka utupe mrudisho nyuma. Kila la kheri,umechagua fungu lililo jema.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani asha ngedere kumbe huna akili anaekusumbua kuhusu ada za watoto nani? watoto si wa kwako au ? kama hutaki kusumbuliwa jan ikifika nenda shuleni kwao lipa ada ya mwaka mzimasasa unakimbia familia unaennda kwa hawara kutumia ada ya watoto? ni akili kweli rudi nyumbani wewe au mpm the boss akupe ushauri nasaha wa kuishi na small house kabla hujarudi hapa ukipiga mayowe
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Pole Saana Asha.... Na pole pia na misuko suko ya Mapenzi unayopitia kila siku; Walau of all the members wapitao hapa kutoa matatizo yao au maamuzi yao, yako yapo consistent ila tu nimesikitika ni hapa ulipofika... Unaingia katika janga ambalo itakua ni furaha kwako Lakini kilio kwa your fellow woman.... Labda kwa wengine kuweza kukuelewa waelewe mtiririko wa Matatizo yako.....

    Topic A - Naomba kujuzwa kipi cha ajabu

    This was my answer to you then....

    Topic B - Natafuta Mtaalamu wa Mambo ya Mahusiano, Matatizo yangu ni Makubwa, tafadhali nisaidieni


    Swali langu kwako.... Huu uamuzi wa leo, ni tokana na ulivoshauriwa na LOVE DOCTOR ama tu that is what you want?? Maana kama wafanya sababu tu umeambiwa it is right.... Then dear you are in a long hard haul....
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante AshaDii sasa umeniweka katika picha. Nimemwelewa Ashangedere pole mamii but nakushauri tu kama umepata ujasiri wa kuingia kwenye nyumba ndogo, basi ningekuomba uutumie ujasiri huo kuishi mwenyewe as in Single parent.
     
  7. A

    Ashangedere Senior Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I swear im not going to regreat< nilipenda sana and I was never loved back now its my time to receive, I WILL NEVER BE HURT COZ I WILL NEVER LOVE, I will only receive.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhhh pole sana ..

    lakini kumbuka hatujui ini kinakuja kesho dear ..
    na sijui na huku mambo ya kiharibika utarudi kwenye nyumba kubwa au ..

    anyway .. Kila lakheri na uamuzi wako , kwani wajua ni nini kizuri kwako..
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ahsa Ngedere... ndoja nichakachue akili kwanza. Maana sijaelewa nyumba kubwa inaposusa majukumu na kwenda kuwa nyumba ndogo... Hivi nyumba kubwa zote ama nyingi zikihamia kuwa nyumba ndogo watu watapona kweli? Bado najiuliza hapo... halafu labda nitarudi kusema.
     
  11. A

    Ashangedere Senior Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ashadii kwenye haya mapenzi we have so many theories that are not necessarly working, but at the end of the day I think happiness is the output everyone is looking for, I have decided to find my happiness in that way, and im sure it will work for me. kwanza ninahasira nimekuwa nikitafuta muda wote and wanawake wengine wa mume wangu wamekuwa wakitumia sana nilivyovitafuta mimi kwa jasho langu, sioni huruma coz hakuna aliyenionea huruma.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    AshaDii nimekukubali...you are great! umelinki vizuri matukio. Uamuzi alioufanya Ashangedere kwangu mimi naona ni wa busara.
     
  13. A

    Ashangedere Senior Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba kubwa sirudi kamwe I swear jinsi nilivyoumia ni mpaka niwe nyumba ndogo kwanza kwa muda then ndio niwe single parent, hapo ndio nitaweza kujisamehe kwa kosa la kupenda nililowahi kufanya
     
  14. A

    Ashangedere Senior Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Im ready to be responsible for any outcomes< I swear I wont regret
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Je huyo nyumba ndogo ambae anaenda kuwa nyumba kubwa soon
    anajua kwamba huta kaa umpende?? na unajizuia vipi kutompenda mtu ..??
    na unauhakika gani huyo nyumba ndogo sasa atakupenda kama we
    haumpendi??

    Asante..
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa akiwa single parent atakwepa hizo ada za wanae? Manake mwanaume akiachwa mostly anakuwa hopeless jumla! Na uchumu mdororo haukawii kumkumba! Utaacha kulipia ada wanao bidada,mwisho wakaishie kutanga na dunia?
     
  17. A

    Ashangedere Senior Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For your information nimekuwa nalipa hizo ada mwenyewe, matumizi mwenyewe plus kumlisha huyo bwana mwenyewe so imagine nikiwa nyumba ndogo, napewa vyote hivyo na watoto sio wake tena ni 1 call tu hakuna kusumbuana ada matumizi yanaletwa fastaaa, maana anajua akiharibu zitafika
     
  18. A

    Ashangedere Senior Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atajijua mwenyewe I hate men, I have nothing to loose ajue asijue yote sawa tu.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i really respect your wisdom....
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe mwanamke? sory nilidhani mwanaume bwanakweli mwaya tafuta faraja ya moyo wako
     
Loading...