Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilimuona wa kawaida nikaja gundua....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lord K, Mar 29, 2012.

  1. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu wana JF,NILIKUWA NA MPENZI WANGU, BAADA YA KUWA NAYE KWA MUDA KAMA WA MIEZI 3 HIVI, nilianza kumuona kama wa kawaida tu na hakuna tofauti ya kuwa naye au kutokuwa naye, nikaamua kuwa kivyangu na kukaa kimya japo alitaka nimjulishe nini kimenipata lakini nikadharau, sasa nimegundua kuwa kumbe alikuwa muhimu kwangu kuliko nilivyodhani. Namuomba turudishe penzi letu lakini ananiambia ananiogopa sababu mi ni katili na hataki kulia tena kama awali.

    I AM CONFUSED!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We sema tu kuwa, kuna vibweka ulimfanyia....! zaidi ya kumchunia.
     
  3. B

    Beibe Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mie ctak hata uniDIP......
     
  4. S

    Smarty JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ..umuhimu wa mke au mpenzi kawaida unautambua siku asipokuwepo au akiugua..love is not a game so do not play games just do what is necessary..
     
  5. B

    Beibe Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh, cajab kaonja kwngn huko kaona hapafai ndo anajrudsha na kuujua umuhim wake
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mambo ya kawaida haya kwenye mapenzi,kama anajitia mgumu na wewe uchune,kuna siku atakutafuta,wanawake ndo walivyo.
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi mimi ushanifanyia vituko mbele ya kadamnasi, umeniadhiri mbele ya walimwengu. Kesho unataka turudiane ni lazima nifikiri mara kumi zaidi.
    Mleta mada kuna kikubwa kibaya alichomfanyia binti wa watu!

     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwako mtani mtaalam wa mahaba, sijui utashauri nini zaidi ya hii pointi yako.
     
  9. B

    Beibe Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaaaaa, hapo ndo afunguke sasa 2jue twampa ushaur gan
     
  10. B

    Beibe Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wew ni bshanga bashaija o bishanga bakazi?,. mana mweh ckutegemea umwone huyu jamaa yuko sahih
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    yupo sahihi, ulimwona useless sasa unamwona wa maana? kweli we ni katili, mwanamke yeyote mwenye akili hawezi kukubali ucheze ne feelings hizo lol bora ile kwako, next time jifunze dont take womes for granted
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    daaa umenikumbusha jamaa yangu bwana,
    Anakauli ya ukali sana hajui kuongea kwa kubembeleze, alipokuwa na mpenzi wake alikuja kuomba ushauri, aliniambia jamaa ni mkali, Nilimwambia jamaa si mkali ila hajui kuongea kwa kubembeleza, possible na wewe upo kundi moja mkuu mwanamke anapenda kubembelezwa bwana!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wengi mnajua thamani ya watu mnapowakosa. Pole sana,
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Majitu kama nyie ndo mnafanya mademu watuone wanaume wote makatili!sa ulimtongoza wa nin ka ulijua ni wa kawaida tu?
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    remain confused....
     
  16. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    nimeipendaaaaah
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kama ukimpata chapa viboko kukomesha hiyo tabia
     
  18. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very confused!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    huwezi kujua thamani ya ulichonacho hadi ukipoteze, imekula kwako......
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi nina mtazamo tofauti kidogo.

    Wanaume wangekuwa wanajiexpress feelings zao kwa wapenzi wao kama wafanyavyo hapa jamvini baada ya kuachwa; ndoa/mahusiano mengi yangedumu.

    Sijui ni woga wa kuwa taken for granted; lkn mwisho wa siku mwanamke anaingia mitini nawe unakosa penzi tamu kisa kujifanya hujapenda!
     
Loading...