Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliibiwa naona...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Jan 2, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nilianza urafiki naye akiwa darasa la saba, akamaliza form four hakutaka kunipa kwa minajiri eti hataki mpaka amalize form six, nikavumilia kwa vile nilimpenda sana, nikaomba tena mchezo akiwa form six lakini akakataa madai yake yuko BIKIRA akianza atazoea hivyo kuathiri masomo yake nikamwamini na kumuacha asome, alipomalizza form six akabana tena, tukakorofishana kidogo eti mie nataka kumharibia maisha yake, baada ya kurudiana akanipa bila shida WAKUU kulia kushoto hamna UKUTA, nikamuuliza kwa ustaarabu tu BIBIE VIPI BIKIRA IMEENDA WAPI? Jibu lake eti tulipokorofishana alikutana na mkaka akambikiri...NILIISUBIRIA kwa hamu hiyo BIKIRA lakini sikuiona..
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe mwenyewe Muharibifu tu na uliiba mara ngapi leo utake BIKIRA wakati wewe hukutunza ?Inamaana alipokuwa anakutosa nawe ulikuwa unachakachua maeno sasa kama lengo lango kukuta Bikira umeumbuka.
    Ulianza mapema sana Darasa la 7?
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Never trust women!!!
     
  4. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u r right but we can THRUST women
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi inakuwaje mwanaume anakula nje halafu akihisi mke/mpenzi anaenda nje anakuwa mkali. Sijui tunakuwaje..........

    AAAh kumbe mkuki kwa nguruwe...
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! jamaa una subira kama Kikwete?(alisubiri urais miaka 10) miaka 7 unaomba tu kwani waliisha mtaani kwenu ?
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Mungu akusamehe kwa kuhatarisha bikira ya mtoto wa watu.:embarrassed:
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sikuchakachua mkuu, alipokuwa la saba mie nilikuwa form two mkuu, tulianza kama marafiki tu maana tulikuwa tunakaa jirani hivyo isichukuliwe kama mapenzi mkuu...Nilikuwa mcha mungu sana mzee
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    ukipenda utatrust tu ndugu yangu au hujawahi kupenda wewe? Mapenzi ni ukipofu kuzidi hata ukipofu wenyewe mtu wangu....
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Sijasema nilikula nje mkuu, nilimwamini yeye tu ila tulipoachana akaona mwanya kunidanganya maana alikuwa kila siku akinambia yeye bikira...Ni maneno yake sasa ukali unatoka wapi?
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    nilipenda mzee acha, hata angesema miaka 30 ningengoja tu, lkn alinambia yeye bikira nikazidi kuingoja wewe acha wengine hujitoa mhanga kwa ahadi za 72 bikiras...
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poa kaka kama ulikuwa mcha Mungu Mbona umechakachua kabla ya ndoa Mzee? Si ungisubiri Ndoa kabisa? Ndio uchakachue?
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Sikuihatarisha mzee, hakuwa nayo huyo mdada na ilikuwa gear tu kuwa kukorofishana two weeks ikatolewa, alikuwa yule mmmmmmeeeeeeeeeee kwenye gunia mzee acha mzee nivute subira...
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Niliuziwa tayari mmmmeee kwenye gunia sasa hapo kama wewe ungefanyaje?
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwi!!!umekula kwa macho LOL!
     
  16. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Kama hukuhatarisha kwanini ulikuwa unaitafuta muda wote huo toka darasa la saba. Ulitakiwa kusimamia hadi siku mfunge ndoa. (au ndio kutest b4)
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    cheeeeeeeeekaaaaa weeeeeeeee,mmmh na hizi bikira nazo.wasichana wengine wajanja.kama unampenda endelea nae,bikira sio issue,issue muelewane
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    usiombe mzee nilisubiria weeeeeeeeee, siku eti ananipa tena bila hata kuuliza, heeeee utadhani naingia bwawa la mtera, eti Mkaka alimtamanisha akaibinjua...
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Aisee huo ni unyanyasaji ambao haustahili kuvumuliwa....
    Wee Bana kama vipi mpeleke mahakamani, mimi nitajitolea kuwa wakili wako mpaka haki itendeke...
    Haiwezekani muda wote huo ulikuwa unasubiri uje uambulie patupu...
    Kwa kuzingatia haki za Binaadam huyo mdada ana kesi ya kujibu....

    Dah! Nimesikitika kama nimetendwa mimi vile....:A S-alert1:
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    halafu wewe tabutupu, nimeshasema nilivumilia sana lkn aliponipa hata mie nilishangazwa sana bila hata husuda, yeye ndo alinichekechua maana mie nilidhamiria kusubiri hadi mwisho wake, alikuwa akipekechuliwa before huyo, hivi mwenye bikira huwa anasemaga? tena sidhani kama kuna msichana anapenda awe na bikira...
     
Loading...