Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichukia sana nilipogundua kuwa baba ndiye mchumba wake mama...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Aug 15, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,984
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa najua baba na mama ni ndugu. Kamwe sikujua kuwa ni watu kutoka koo mbili tofauti.

    Mama yangu mdogo alipo olewa, alivaa nguo nzuri sana. Mimi na wadogo zangu tukaletewa nguo nzuri sana kutoka ng'ambo.

    Hamu na kiu yangu sasa ikawa ni kuona mama naye akiolewa, ili apendeze na sisi tupate tena nguo toka ng'ambo.

    Nilipo ona mama anakawia kuolewa, nikamuuliza baba, mama ataolewa lini kama anti Tutti ili tuletewe nguo toka ng'ambo?

    Baba akafunguka, akasema yeye ndio mchumba wa mama, na tayari amesha muoa.

    Akaingia chumbani na kutoka na kitabu kikubwa. Akaanza kunionyesha picha zao za harusi. Nichukia sana.

    Hapo nilikuwa na miaka mitano tu.

    Je wewe unakumbuka ni kisanga gani ulichokifanya ulipokuwa mtoto?
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaa
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,984
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Buji, una maneno wewe
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ulikuwa na akili sana wewe!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,984
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280

    babav, umeona ehh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teheee...aisee we mdau sijakuona kitambo.
    mimi nina visa viwili, kimoja hakifai hata kuweka humu,mwenye kiu nacho ani PM
    hiki cha pili cha kawaida: kuna mmama fulani alikua rafiki yake mama, alikua anapenda kuja home...
    basi mimi kila akija nilikua namfuata mama namnong'oneza nakumwambia "mama mimi nikikua nataka nimuoe huyu mama" hapo nilikua na miaka kama 6,...majuzi nimekutana na yule maza, ni mtu mzima kinoma...akanitania...akanambia wewe si ulisema utanioa? hahahaaa...
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Hahahahhahaaa Bujibuji unataka mama yako aolewa mara ya pili ili ipate nguo hahahahahhah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Hahahahhahaaa Bujibuji unataka mama yako aolewa mara ya pili ili ipate nguo hahahahahhah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du utoto noma
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Inaonesha ulikuwa na akili kama kizibo au madenge. Keep it up.
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu ni PM mzee unipe hicho cha kwanza
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    True story niikumbukayo katika hili , nakumbuka nikiwa na 6 yrs.
    Kuna magari yalikua yakiitwa Factor films yakipita kila mkoa ama wilaya kwa mwezi mara 1 yakionesha sinema, na hiyo ndiyo siku ya mgao wetu tr. 23 monthly!
    Baba alishanipa warning mapema kua sitakiwi kwenda sinema siku hiyo kwakua mapema ya hiyo siku nilionekana nina symptoms za malaria.
    Warning ya Baba haikufanya kazi mi nikaenda, niliporudi alinipa kichapo cha haja.
    Baada kichapo nikamfata Maa nikamuuliza "hivi mama , huyu baba ni ndg yetu?"
    akaniuliza , "kwanini ? " nikamwambia kanichapa akaniuliza tena "kwa hiyo unataka tumfanyaje?" nikajibu
    "kwanza leo asile kwetu, usimpe chakula chetu alafu tumfukuze kwetu"
     
  13. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,058
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    Judgement ona sasa hadi umevunja mbavu zangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,058
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    Judgement ona sasa hadi umevunja mbavu zangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I was a litle girl nina 6 years kuna uncle wetu alikuwa apenda sana kuja kwetu sasa kuna siku mama alinunua kabati wakati linaingizwa ndani yule uncle akawa anasaidia nkamwambia aache asijipendekeze kwenye kabati letu akenda mwambia mama nlichapwa nkaambiwa nimuombe radhi
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Jaamani..huyo anko alikuonea tu.
    Sasa hivi umefikisha miaka mingapi??! :p
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Basi kwa kuwa mm nmesahau nlikua na miaka mingapi nitatumia 6..
    Nlipokua na miaka sita..siku moja tumepika pilau ya haja na nyama ya kuku iliyorostiwa pembeni.
    Basi kwa mazoea tulivokua wadogo tunakulaga chakula kwanza then nyama mwishoni.
    Kwa bahati mbaya siku hiyo wakaja wageni bila taarifa wakatukuta tunakula. Ikabidi nao wakaribishwe walau waache baraka.
    Na kwa kuwa tulikua tushapakua tukawa tumemaliza nyama zote kwenye hotpot ila tulikua nazo kwenye sahani kama mbilimbili kila mtu.
    Kimbembe kilikuja tulipoambiwa tuwagawie wageni nyama moja moja..mimi ya ngu nikaificha nikadai imeisha.
    Tulipomaliza kula nikanyanyuka nayo sasa wakati napishana na mgeni pale akannigonga mkono bahati mbaya nkaangusha nyama yangu..nilipatwa na aibu.
    Af kama haitoshi wageni walipoenda kulala tu baba akanifuata..alinipigaje...mpaka nakumbuka ukutani pale nliandikaga i hate u daddy...dah ila ulikua utoto...
    I love my dad sioooo much.
     
  18. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmmh sheshe la mwaka mume wangu jg nimecheka had tumbo laniuma


    Mi nina meng ila hebu skia hii nilikua na umri mdogo kama miaka mitano ivi mara nying nilikuan nasimamia harusi sasa siku hiyo nimesimamia harusi vizuri tuu ghafla aunt yangu akawa anpita ukumbin mi si ndo nikamuona bana nikamwita aunt kwa sauti tena nilikua namfuata pale ukumbin nikarudishwa nkaendelea na sherehe ila sasa kilichojiri kesho yake nilikula mkong'oto ka jambaz mtoto
     
  19. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Enzi hizo nakumbuka nilikuwa na miaka kama 5 tulikuwa tunaishi victoria dar,tulikuwa tunaishi maghorofani tena ghorofa ya juu,siku moja nikamuuliza mdogo wangu(mtoto wa mama mkubwa) eti ukiwasha moto halafu ukishawaka ukiumwagia mafuta ya taa utawaka ama utazimika?tukaenda kufanya experiment nikampa mafuta ya taa,mi nikachukua kiberiti mpaka chumbani kwa mama tukajifungia ndani,nikafungua kabati la nguo nikawasha nguo kwa kiberiti ilipowaka nikamwagia mafuta ya taa,,kilichotokea,moto ukawa mkubwa,tunaogopa kutoka tutapigwa,moto unazidi kupamba moto,wazazi hawapo,,tulikuja okolewa na majirani ingawa mfanyakazi wetu aliungua mguuni.
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Afukuzwe baba? Labda mama awe anafanya kazi njaa ingewafanya mmkumbuke kesho tu na ungetamani arudi teh teh utoto una mengi.
     
Loading...