Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko dillema, mchumba wangu ni mchawi!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, Jul 7, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wasalaam MMU!

    kama ni kuchanganyikiwa ndo nahisi nachanganyikiwa!!
    Katika pitapita zangu na kujituma kwangu kumsaka mchumba ambae ni mzuri nilibahatisha kumpata mtoto wa makabila mmojawa maarufu sana ktk mkoa wetu wa Arusha.
    Mtoto mwenyewe si haba, mtoto mweupeee!!
    Mtoto wezereee!!
    Mtoto unywele!!
    Mtoto smile!!
    Mtoto meno meupeee!!
    Mtoto mguu!!
    Dahhhh!!

    na kiukweli nilikuwa nikipita nae kila mahali masela nilihisi kama kuna ka uhasama mfali, kina dada walininunia bila sababu kisa kuwaambia ukweli kuwa my hny yre(wayre nilipenda kumwita hivo) kauteka moyo wangu na naahidi kumpenda kwa dhati!!!

    Looo! Kuna taarifa ambazo nimeanza kuzipa kutoka kwa marafiki zangu wa mtaani kwao kwamba ile familia ni issue, mama wao aliwahi kumuua mumewe na 7bu zingine kibao zikiwa ni pamoja na kutokuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanaume majirani zao!!

    Sasa mi nitafanyeje? Kama hizi taarifa ni kweli nikijifanya naendelea nae nitaishia wapi?

    Naombeni ushauri wenu wapenzi wenzangu wa jf hasa MMU.

    ahsanteni.
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa hapa wewe tatizo liko wapi?
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kitty galore, unasahau kwamba mtoto wa nyoka ni nyoka? Kama hizo taarifa ni za kweli kwa mama yao alimuua baba siku nikimweka ndani zamu ya kufa itakuwa ya nani?
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante umenisaidia kuuliza swali halafu mbona sioni uhusiano na uchawi hapo? Maana nlitaka kujua amejuaje kama ni mchawi?
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wa
    cha tu mae, coz mtu unasoma kwa bidii mpaka nukta dk ya mwisho huoni cha kuchangia,JF wakati mwingine ni vululu vululu
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani mpaka sasa bado watu wanaamini kuna uchawi? Jamani mtu akifa inakua mkataba wake wa hapa duniani umekwisha mengine yote sababu2,
    usiache kupenda umpendae kisa mchawi mulize ivi Eti wangu wewe mchawi manake watu wanasema hivyo, atakupa jibu
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unamwogopa muache...
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    halijakukuta ee?
     
  9. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Soma taarifa hii ni ya kweli:

    'Katika kijiji kimoja alitokea kijana mmoja ambaye aliongea na wanandoa wawili kama ifuatavyo: Alipomwendea mke alimwambia kuwa mumeo anao mkia sehemu ya nyuma pale makalio yanapopakana, endapo unataka kupata ukweli mtakapokuwa kwenye mechi peleka mkono wako mahali pale nawe utajiridhisha. Muda mfupi baadaye akakutana na mume naye akamweleza vivyo hivyo. Kila mwanandoa akaamini kwamba mwenzake anao mkia huko nyuma. Kwa bahati mbaya mke alikuwa wa kwanza kupeleka mkono kwenye makalio ya mume; mume aling'aka na kumwuliza kwa nini unapeleka mkono wako huko? Mke hakujibu, ndipo mume naye alipojitosa kupapasa eneo la makalio ya mama, mke naye aling'aka vile vile ndipo walipoulizana kwa upole kwa nini kila mmoja alitaka kumpapasa mwenzake ndipo ilipofahamika kuwa kila mmoja alikuwa na taarifa za mwenzake kuwa na mkia. Walijikuta wote wawili wamedanganywa na mtu yule yule kwa vile alitaka kuvuruga uhusiano wao wa ndoa.

    Nionavyo mimi, inakupasa ufanye utafiti wa kina sana kupata ukweli wa huyo mchumba wako kama kweli familia yake ni ya wachawi, inawezekana mtu aliyekuambia anayo nia ovu kama taarifa hiyo hapo juu inavyojieleza. Kama mtoto ametulia utayasikia mengi sana mfano ukoo wake una magonjwa ya kurithi kama ukoma na mengineyo. Kuwa makini sana katika kipindi hiki unapoelekea kujipatia jiko.
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwanajamii one, uchawi ninaweza nikawa nimeujua kwa kuzingatia maneno ya majirani zao, ikiwa ni pamoja na taarifa ya mama yao kumkii dingi na maza mwenyewe kutokuwa na ushirikiano unaoleweka na majirani zake.Kumbuka lisemwalo lipo na kama halipo linajongea.
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi unaweza kumuuliza mchawi live akakujibu kama anao?
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kila anaekill na mwenye mahusiano mabovu na jiranize ni mchawi? Kuna vitu hujaweka wazi
     
  13. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuchukiwa na mtaa mzima, kwa nini aogopwe?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,133
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    ushauri sahihi ni muache now..
    hisia hujenga jambo ambalo hata kama halipo,we utaliona lipo

    uliamini kwao ni wachawi,basi lazima mtakuja kugombana..
    chochote kitakachokutokea mbele,hisia zako zitakuwa wana kuroga hata kama sio kweli
    so bora umuache now
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unaona? Kwenye post kuu umesema tu maelewano mabaya hukusema kuogopwa funguka bana.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    SH leo umelikorogoa hiyo title na humu ndani havina hata chembe ya uhusiano kabisa...................................Uchawi watokea wapi hapo??..............Acha longolongo..........................hao wanaokwambia ni wachonganishi na walikuwa wanamtaka huyo msichana
    Kwani mtu akifa ndo karogwa??
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Endelea naye tu, maana umeshasema mchawi, ukimwacha si atakuroga?
     
  18. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nahisi kuna ukweli
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hv uchawi ni nini? Nani kauona? Nani kathibitisha kwamba huu ni uchawi? Na hao waliojua kuwa huyo binti kwao wachawi walijuaje? Maana daktari anamjua daktari mwenzie, mhasibu anamjua mhasibu mwenzie, wachawi je?
     
  20. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    natafuta visa tu, siwezi kuachana nae bila sababu.
     
Loading...