Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niionavyo google baada ya miaka 10

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mndengereko, Sep 30, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    habari za asubuhi wan jf leo nimeona tuidiscuss google kwa
    undani wake kwa maana ya kampuni kwa ujumla nionanvyo mimi baada ya miaka
    10 ijayo kama sio mingi
    oogle watakuwa hawana mpinzani ktk teknolojia hasa za kisoftware maana naona hawa jamaa wana kila kitu kuazia google
    search,drive,books,google play store,google music google calendar,gmail,blogger,wamenununua simu ya motorola,google tab(nexeus)
    wana google ideos pia wakataka kununua yahoo yote hii inaonyesha
    kwamba wana uwezo mkubwa wakifedha operating sytem kwenye simu ambayo ni android na hapa naona ndipo atakapo piga bao maana os yake ni ya ukweli
    na simu nyingi tu ameingi anazo mkataba wa kuwauzia hiyo kitu mf samsung,sony kwa uchache na kwenye tablet na sababu kubwa ni kutokana na yy kuwa na access kubwa ya goole features kama nilizozitaja kama
    nimessahu mnaweza kuongeze ukiwa ana simu za android kila kitu utakachofanya wana kudirect ktk google playstore
    baada ya miaka 5 tutarajie naye atakuja kutoa os yake ya computer maanA hashindwi kitu naomba kuwasilisha
     
  2. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani hana os ya computer? Upo nyuma kaka mwez wa nane ka releas chrome os! Pamoja na pia chrome note book. Then pia ana linux ubuntu na mint hzo zote n os za pc na pia chrome browser anaimiliki na kwenye social newtwork katuletea google+!
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa life without Google would be hard for Me
     
  4. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Duh ckujua ati. Cyo mbaya lakini ndio kujifunza huko I guess cpo nyuma kutokujua tu cz kuna weng ambao hawajui ninavyovijua
     
  5. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tru that I have to try using chrome is
     
  6. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wapo serious na wanachofanya! Mpaka sasa hawashikiki, wanakamata ulimwengu wa technologia!
     
  7. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naombeni munieleweshe hili neno android naisikia ila sijui ni kitu gani namba wenye kukijua hicho wanielimishe ni nini na kinafanyaje kazi na kina faida gani na mapungufu gani
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Really?omg!!
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usiogope mkuu, it's just showing how Google is in my daily life
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Giant wa software ni Microsoft akifuatiwa na Oracle ila google nae anakuja juu
     
  11. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    hiyo ni oparating system(OS) ya simu yaan kama vile Pc zilivyo na oparating system kama windows, ubuntu linux na nynginezo. google upate maelezo zaidi
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mndengereko

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,020
    Likes Received: 2,849
    Trophy Points: 280
    mtoa mada ideos ni huawei sio google na nexus ni jina hatengenezi yeye mfano nexus 7 imetengenezwa na asus kampun ya wachina na hii nexus inayokuja yaani nexus 5 tablet ya nchi 5 aka phablet itatengenezwa na htc

    Then google ni msaliti kwa microsoft ila nafkiri kachezea maji asiyojua kina chake guys vitu vingi google anavomiliki microsoft nae ameanza kutoa alternative.

    Kama we umekula chumvi kidogo utakumbuka miaka ya mwishoni tisini hadi ya 2000 mwanzoni google ilikua si kitu bila windows walidepend kila kitu kwao ila sasa google kila kitu anajitegemea.

    Microsoft nae kila anachotoa google nae anatoa
    -android vs windows phone
    -google map vs nokia map
    -windows vs chrome os
    -google search vs bing search
    -android tablet vs surface tablet
    -smartphone ecosystem wote wapo

    Kila mmoja ana uniqueness zake lakini nauona mwisho wa google uleeeeee
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Android ni bure, google halipwi kitu kwa ajili ya Android. Pia faida ya android play store ni ndogo sana kwa Google. Google wanapata faida yao karibia yote kwa kutuonyesha matangazo mtandaoni, ndo maana wanagawa software na services za bure ili wajue ni matangazo gani watuonyeshe kwa kufuatilia tunachofanya mtandaoni. Pia ubuntu na mint sio za google.
     
  16. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naomba kujua weakness na strenght za chrome os?
     
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    chrome os mkuu ni ngumu sana kwa mwafrika kuitumia.

    ni operating system inayotegemea internet kwenye kila kitu.
    hata izo notebook zao walizozitoa hazina hard disk so unakuwa una store data zako kwenye mtandao.
    hata softwarees pia haziwi installed kwenye computer..
     
  18. N

    Nianjema New Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    USEMACHO NI KWELI. NA NI KITU CHA KUJIVUNIA KWA HIYO KAMPUNI NA MWANZILISHI WAKE PAMOJA NA WAFANYAKAZI WAKE. JE SISI TUNA KIPI CHA KUJIVUNIA? APO WATU AMBAO WAMEJITAHIDI KUBUNI VITU VYA KUITANGza tanzania yetu lakini hakuna ushirikiano kutoka kwa watu wenye uwezo wa kusaidia hilo.:A S-heart-2:
     
  19. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Google inatisha mpaka inaboa. Haishikiki, hakuna cha microsoft wala nini, itawakimbiza wote. Google pia inapartner na jamii inayojihusisha na open source/free software ambao nao ni wakali, kama ubuntu linux. Google ina mpango wa kuifanya fb ireside ndani yake.
     
  20. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hyo n operating system ya kwenye baadhi ya simu na tablets! Kama vle samsung,lg,huawei, zte nk
     
Loading...