Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni uoga au tabia kwa manawake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chabo, Aug 12, 2011.

  1. C

    Chabo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Hongera kwa kazi kwa ww unayesoma hii post kwa sasa. Kwa kweli mm binafsi nashangazwa na tabia ya mpz (mke mtarajiwa) wakati tuwapo tumelala ktandan mwenzangu huwa swala la kulala upande wa ukutani yeye amelifanya kuwa kama ni jambo linalomuhusu.

    Inapotokea nikamtania kulala upande anaoupenda basi huwa anamaind, naamini hii ni tabia ya wanawake wengi.

    Hivi ni uoga, mazoea au wasiwasi?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ni kama ka_ulinzi fulani nadhani wanakafeel wanapokua wamellala ukutani,....by the way ntafanya ka utafiti leo ntajilaza mapema ukutan ili nione respond
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wanawake wengi duhh
    umelala na wangapi kufahamu
    Hilo?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio kweli kabisa,na wala vitanda vyote haviko ukutani.
     
  5. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unadhani vitanda vyote vinakaa ukutani?
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida,mwanamke anategemea ulinzi kwa mwanaume,wengi kweli wanapenda kulala ukutani kwasababu anahisi kama vile yuko salama,protected and secured!!!!!!!Thus haina haja kumhoji,ndivyo ilivyo,kubali majukum ya kumlinda mkeo,usiikimbie
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hakuna chochote!!!! Huyo mwanamke wako anasababu zake binafsi, usimfananishe na wanawake wengine mana wa kwangu huwa hana shida
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mahali nilisoma kuwa hata kama kitanda hakipo ukutani kidume unatakiwa kulala upande wa mlangoni.. Sasa sijui watetezi wa usawa wanasemaje kuhusu hili.
     
  9. G

    Greard Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hajawa mkeo bado ni mtarajiwa imekuwaje mkalala kitandani. Tena unathubu kusema ni mara nyingi... Lo!
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    weka kitanda centre ya chumba halafu uone kama ataingia uvunguni kufata hiyo protection mnayodai anaifata ukutani. Kwa nini kila anachofanya mwanamke hata kama ni cha kawaida kinakuwa topic of discussion?
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Taarabu: Kitanda kuwa pembeni ni MILA au SHERIA?
     
  12. C

    Chabo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    In fact kama rafiki yangu 2.kwani mbaya?(achana na mapokeo).
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    interesting
     
  14. C

    Chabo JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Basi kama c yeye ww ndo unapenda kulala ukutani!sasa kwa nn ndo hoja ya msingi.
     
  15. C

    Chabo JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    unalala mezani nn?
     
  16. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe mke mtarajiwa unalala nae kitanda kimoja halafu bado unamwita mke mtarajiwa!!!! Yaani hii dunia ni full vurugu, kila eneo kuna ufisadi hadi kwenye ndoa. Sasa si ungesubiri umwoe ndo uanze kuishi nae kama mke. Una haraka ya nini?? wavulana wa siku hizi taabu tupu
     
  17. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ukiweka kitanda centre atalala upande ulio away from the door otherwise wewe hujawahi lala na mwanamke usiku kuchja ili ku-notice ki2 kama hicho then siyo vizuri wewe mwanaume ulale ukutani wakati yewe i.e mwanamke anakutegemea for security reasons
     
  18. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    kwa hiyo we ulitaka walale vitanda tofauti? Isitoshe siyo kulala kitanda kimoja ndo ku-do upo? Maana ndo unachofikiria
     
  19. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .


    What!!!!!!? wife to be or wife, sasa ushachoshwa na tabia yake wakati umesema she is yo 2b, its so early to be tied of her? Nani alikuambia ulale na yo 2b the some house and bed? why?!!!!. If you want to jig her, when you finish let her go home, sawa. Do not do this next time. Ask this again next time after you merry her, if she will still be doing the some.
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli dunia inamambo, ingia kwenye mitaa wazush wamezagaa..
     
Loading...