Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni moderators gani humu JF unaowapenda au kuwachukia???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Apr 29, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Naam wana JF, katika maisha yetu ya kila siku huwa tunakumbana na mengi sana ambayo yanaweza kukufanya umpende au kumchukia mtu flani kwa sababu amekutendea hiki au kile na wakati mwingine hutokea tu naturally kwamba umemchukia au kumpenda mtu flani.

    Lakini leo sitaki kuingilia katika maisha ya watu, leo nataka tuongelee zaidi kuhusu watu ambao tupo nao humu jamvini na ningependa kuongelea zaidi kuhusu hawa moderators wetu. Je ni moderator gani unayempenda na ni moderator gani unayemchukia na ni kwa sababu gani unamchukia? Kwa upande wangu mimi nawapenda zaidi RussianRoulette Invisible na X-Paster a.k.a The punishment of God na nina sababu zangu ambazo zinanifanya niwapende ambazo nitakuja kuzielezea hapo baadae kidogo na sina moderator yoyote ninayemchukia.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nawapenda Mods wote wanafanya kazi yao vizuri sana kuanzia RR,Invisible,Fang,Paw,Buchanan,Maxence,Mike etc
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maxence Melo na Mike ni Admins
    namkubali sana Buchanan na Eqlpyz
     
  4. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi hata hao moderators siwafahamu...
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nawakubali moderators wote ila nampenda sana Cookie,yaani nahisi Cookie kwa maisha ya kawaida ni mpole sana.
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Invisible sio Mod ni Robot la JF.....!

    Mi mod ambaye pia ni mshakaji wangu wa JF ni "Mr Rocky"....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wewe upo sayari gani mkuu?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mr. Rocky zamani alikuwa anajiita Brialex lakini siku hizi nashangaa anajiita Mr. Rocky.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Invisible ni moderator ila yeye anajiita robot.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Yap ni mafounders na still ni mods wana rep power zote za mods.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    When it comes to moderators...... RussianRoulette is so mwaaaaaah to me!! Simaanishi kuwa wengine nawachukia.....la hasha, ila huyu nampenda sana!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hakuna moderators unaowachukia?
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijui kwanini Invisible namgwaya kweli?? Dah...!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    In love with RussianRoulette.
    Popote ulipo mama <kiss kiss>:A S-heart-2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hakuna, sijafikia hiyo stage!!
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Labda kwa sababu hasocialize sana na wana Jf wenzake.
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Duh! Utapigwa wewe! Shauri yako. Usije ukasema sijakwambia.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yawezekana, ila mi nahisi ule mkwala wake wakujiita robot alafu anavotisha vile na macho yake......mweeeh!! LOL
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    like like like like
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi aliwahi kuniambia yuko sayari ya Kilosa .
     
Loading...