Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni miaka 17 tuuu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, May 15, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani msaada
    Jamaa yangu juzijuzi tu hapa kanambia kuwa kapata mchumba. Tulikuwa na ugomvi aoe maana yuko 35 sasa! Basi juzi tu akanambia kuwa kampata mwenza na anataka mipango iende fasta na aoe ikiwezekana this year. Basi bibiye naye kapenda tukaitwa tukaonyeshwa. Tukaona binti mzuri kwa kweli (kwa sura lakini maana tabia hatujui). Jamaa kapata bana! Toto mashallah kakamilika idara zote bana. Sasa juzi jamaa anataka kwenda kujitosa kwa wazazi akaja kwetu. Dodosa kumbe binti na mwili wake woote dah miaka 17 bana!
    Mimi nilimuuliza ushampeleka chumbani kwako? Jamaa akanambia tayari na kila kitu safi ushirikiano wa kutosha. Nikamwambia sasa PINGU zinafuata! Ni bora aachane naye! Kaelewa akaanza excuse za hapa na pale! Mtoto kasema kama hatomwoa atamsemea kuwa alimwita akamskumizia chumbani akambaka na mbaya sms zote za kimapenzi alozokuwa anamwandikia ataonyesha maana hajazifuta kwenye simu yake. Jamaa anapanga kuishia zake mkoa mwingine. Nimsaidieje?
    Nawasilisha
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    35+ 17-= ????

    wanaume bwana alikuwa anafata mnato au viziwa kama konzi????? hasira zimenijaaa
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani ulikuwa kwenye kikao! Haiwezekani ujue mpaka viziwa vya huyu binti! Kha hizi ID fake hizi!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe hehe huwezi jua labda ndo kabinti kenyewe mie ohooo :biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    kwa mtu wa 35 kuoa 17 yrs ni matatizo hayo(more than twice yunger).
    Ni challenges gani wataongea ndani?...na kwanini huyo mtoto amekimbia shule?
    Ina maana jamaa hadi anavutia chumbani alikuwa hana mawasiliano naye, hadi ANAKUJA kufahamu kama surprise?
    Sasa na we mkuu wangu Eeka, ulishindwa kumgundua huyo binti kuwa ni kinda?...maongezi yake hukuyastukia?
    Jamaa akikimbia mkuu unadakwa weye hadi uweke sawa mambo!
    Mshauri amwite mahali amwambia kiuwazi kuwa ni kinyume cha sheria kuoa mtoto wa 17 , mtafungwa bure!...Kama huyo mtoto hatoelewa ni moja ya kipimo cha utoto, basi jamaa akimbie hapo!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aombe uchumba alafu wasubirie mwakani au hata minne mitano mbeleni kufunga ndoa kama tatizo ni miaka tu!‘!Maana kama anampenda kweli sidhani kama hilo litashindikana!!

    Ila kama nia yake ilikua kumchezea mtoto wa watu aachane nae!!Aanze kwa kuhakikisha mahusiano ya chumbani anasitisha asap....alafu avumilie muda kidogo upite ahakikishe binti
    hajaambulia ujauzito kama walikua
    haazingatii kinga.Baada ya hapo aanze vimbwanga vya hapa na pale ili binti ndo amuache yeye kumuepushia mtoto wa watu maumivu kwa kiasi flani!!

    Next time asiingie tu kichwa kichwa....atanyea debe!!!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    PJBana mkuu sikujua bana mpaka alipotolewa hadharani. Binti kwa uchunguzi faamilia mfarakano flani hivi. Mama kakorofishana na mzee! Mama anaishi kivyake mzee kivyake. Ada ikawa mgogoro kwa binti. Ila niamini kwenye sura mkuu ana ya kitoto ila kwenye hilo liumbo baba ukiambiwa 24,25 unaamini. Mawasiliano si ndo akaja kutuambia kuwa huyu ni under 18 mwanangu! Saa hii jamaa kajichimbia huko kwako mkuu! Binti anatusumbua mbaya nako eti kanataka kawe mama!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda kakomaa kiakili kuliko umri wake....au jamaa ndo hajakomaa kwahiyo wanaendana vizuri tu!!
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama umemsoma PJ watashare nini sasa? Yaani unarudi toka job unamkuta anacheza nage pale nje!
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha haa haaaaaaaaaa haya bana! Ila yule tuliyekuwa naye kwenye kikao cha juzi alikuwa na zile jeki za siku hizi bana!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na mimi nimemjibu inawezekana binti kakomaa kiakili au jamaa hajakomaa ndio maana hakumgundua mapema....kwa maana hiyo uwezo wao unalingana....na kama walikua wanaelewana lugha muda wote huo mpaka kufikishana chumbani hata huko mbeleni itawezekana!!‘

    Ikiwa jamaa nae atajiuliza swali kama hilo itabidi nimtafute aambulie angalau kangumi maana hayo mawazo alitakiwa afikirie yote kabla ya kumharibu mtoto wa watu!!
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sisi ndo tumeona hatari jamaa alikuwa hajagundua hatari hata kidogo! Yeye alikuwa anamumunya tunda tu haelewi! Tumempeleka darsa ndo jamaa anajifunika shuka karibu kukuche! huyooo mkimbizi saa hii. Shemeji yetu anasumbua huyoooooooo!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    miaka 17 umri wa skonga mbona.
    Jamaa anakafataki katoto jamani.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mpaka nyie muone alichotakiwa kuona yeye basi amini kwamba uwezo wao uko sawa....amsubirie tu akiongeza miaka amuoe!!
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa alitaka kuoa kabsaaaaaaaaaa. Hakuwa anamfataki! wallah mi nakwambia umbo hilo we mdogo!
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ushauri. Tutakualika kwenye utambulisho. Sijui itakuwaje maana jamaa keshaanza kupata ule ugonjwa wa nywele nusu kichwa!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    aisee gap kubwa sana. Yaani mara mbili! Mmh! Mwambie aje jf wachumba tupo.
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JF eeeeeeeeee. Kuna watu hawajui hata hii kitu inatumiwa vipi! Husninyo huyu binti ni mzuri bana! Yaani akipita hata wewe unageuka! Ametu-discourage sana. Jamaa yangu siku za karibuni La Liga alikuwa hakosi bana. Kisa mama anataka kwenda club. Ha ha haaaaaaaaaaa kweli kupenda!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie anyoe kabisa zilozobaki.....
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe Mo town....mwambie aje Soweto nimpe maujanja!!
     
Loading...