Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Maneno ya Sitta yanatimia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by long'oi, Apr 19, 2012.

  1. l

    long'oi Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sitta: Bunge lijalo linatisha ,Asema limesheheni watu makini
    “Bungelijalo ninavyoliona mimi, litakuwa Bunge la kutisha, maana lina vijana na watumachachari, ukisoma majina yao utaona kabisa kwamba ni watu makini na nitishio, hivyo natamani kuwa spika wa Bunge hilo ili nikabiliane na changamotozitakazojitokeza,”

     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh kumbe mzee 6 alitamani kufika nchi ya asali na maziwa lakini akaishia milima ya mizeituni!
     
  3. v

    victor11 Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bado tunamhitaji Mh. Sita kuwa spika.
     
  4. k

    kubane Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    of ol th magamba t list huyu huwa anaakili.
     
  5. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila sita noma aisee.... Mawaziri ambao walishindwa kujibu majibu sawasawa aliwakomalia. Hata juzi naona aliingilia kati ili jibu la Zitto litolewe majibu yanayoridhisha
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndoto ya Urais kaachana nayo mbona tunamrudisha tena kwenye uspika?
     
  7. i

    israel s. malekela New Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee kama hawa ni hazina lakini aachane na rangi ya kijani na njano
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lakini si ndiye huyuhuyu 6 aliyefunga mjadala wa richmond kwa nguvu ama nimemfananisha?
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Akili sawa anazo tena ana uwezo mkubwa wa kuongoza bunge lakini sidhani kama watanzania walitendewa haki kwa kuitetea serikali pale alipozima mjadala wa richmond.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sitta ni mnafiki sana...
     
Loading...