Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kawaida au huyu wangu kazidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Aug 21, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani dada wa watu yamemkuta maswala ya bill za pombezi na msosi anatupiwa yeye na Boy friend wake alipe au washare cost.

    Kulekule kwa Dinahicious wa Bongoradio.

    Hii ya cost sharing wadau mnaionaje wale wa vyangu vyetu na chako ni chako mtakuwa upande upi?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    THIS IS TOO MUCH, HATA MSIBA HAUJAMUINGIA KICHWANI LINADAI ZAWADI YA BESIDEI?
    aaarrrggghhhhhhhh.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha jamaa fikra zake kichwani ni kumkamua tu demu wake.
     
  4. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii inasikitisha sana. Jamaa kamuweka demu wake kakitegauchumi.......sister si "usepe", unaumia bure na mtu ambae hata hawezi sema pole ila anakimbilia zawadi.....mijitu mingine bwana yaani haina hata haya...cost sharing iwepo ila iwe na taarifa siyo unaniita nakuja harafu unasema lipa bia, kama sina ela wanivuwe nguo....nimekasilika sana kusikia jibaba linakuwa halitumii uwelewa na uwezo wake.
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndo akomee hata fataki ni mchumba!!!kumbukeni kuwa kipindi hichi hakuna kulala hata wanaume nao wanachuna si unaona kama huyo kaja narafiki zake kawanyesha halafu hakulipa badala yake amelipa mchumbaye..

    Huyo siyo mchumba ila ni fataki na amuache mara moja vinginevy asilalamike tena.

    Alaaaaaaaa
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hizo si dalili nzuri fungua macho yako wazi zaidi au kwa lugha nyingine tizama kwa kutumia akili na si macho
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanza nampa pole huyo dada,nionavyo huyo jamaa anamchuna dada wa watu,kwa sababu haingii akilini wewe Fidel80 uniite mahali nikifika hapo linapokuja swala la bill nilipe au tugawane wakati ni wewe ndo umeniita,kama ni mimi nisingelipa,na pia inawezekana huyo dada amemfia sana jamaa na jamaa analielewa hilo ndo maana anamfanyia hivyo.
    Jamani watu wengine sijui wakoje mtu kafiwa ndo katoka kwenye msiba unamwuliza zawadi ya siku ya kuzaliwa hii kali yaani hapo ina maana tatizo la mwenzake kufiwa halikumwingia kabisa hii inaonyesha ni jinsi gani huyu kaka yuko na huyo dada kwa sababu ya vitu na hana mapenzi ya dhati kwa mwenzake.
    ushauri kwa mdada awe wazi tu amweleze jamaa kuwa hiyo tabia inamkera na aeleze vile vitu ambavyo vimekuwa vikimkwaza na aangalie jamaa atajirekebisha au ndo atalala mbele maana kuna wengine ukishamweleza kuwa hupendi kitu fulani anakasirika na kulala mbele,akikasirika aelewe kabisa kwamba hapo anapoteza muda.
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi analipia mpaka marafiki zake, haaa ameniudhi na huu upofu!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa nini tusiadapt utaratibu wa kuwa kama tukiitana baa kila mtu analipia alichotumia ili kukata mzizi wa fitna. kwa hiyo inakuwa Lipa Kadiri Ulivotumia (LIKAU)
     
  10. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sielewi, I think in a relationship you have to share the cost equally. Ndio maana ya usawa, many women expect the man to be paying more ama the man to handle the expenses. Hiyo itakuwa sio relationship but a transaction. Kosa nililoliona hapo ni yeye kukuambia ulipe bila ya kukutaarifu mapema. Lakini ninavyojua chakula ni bei ghali kuliko vinywaji na huyo b/f wako alilipia chakula wewe you paid for the drinks, whats the big deal there sister?

    Hiyo ndio mitihani unayope kabla ya kuolewa, jamaa anakucheki kama wewe ni asset au liability. As couples you have to share costs, sio wewe mshahara wako uwe wako na wa jamaa uwe wenu. Nonononono sister.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo Msindima mkuitwa maeneo mnakuja na wapambe kama 2 hivi alafu mimi salio langu F lazima hapo tushare cost. Yeah ukipata mnyonge na wewe unamtumia mbona mimi nilikuwa nakamuliwa 70,000/= kwa wiki mlinicheka sana sasa na huyu yamemkuta.
     
  12. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Unangoja nini wadhani huyo mchumba kweli-Mgidaji tuu
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hilo jamaa Falaidid kweli, utapigaje mzinga demu? Kama ni cost sharing poa lakini si kila kitu, women are precious creatures handle with much tender love and care......! siwezi mlipisha demu vibia vya washikaji....
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Wapiiii?? mbona akichunwa mwanaume watu mnatulia tu? Kuna wanawake uki-date nae anakuja na rafiki zake na siku hiyo wanajifanya matawi ya juu wakiagiza u-drink eti Haeniken au Windhoek na Kuku bill ikiletwa utasikia mpe mzee halafu wanabonyezana waone utachemka au vipi??? Dada hiyo ni sawa kabisa ndio mapinduzi hayo!!!
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie clipi, umeniita wewe gharamika wewe!....huyu baadae wakifanikiwa kuoana hata ndani kila kitu kitamuhusu, mwanaume unavyompeleka ndivyo anavyozoea.....kazi kubwa mbeleni...
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahaha nitakuita siku moja bar nakupombesha ile mbaya.....halafu utaamka asubuhi umechooooka....
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    woke woke, weekend wapi mrs mi ndo nakutoa...sema mwenyewe..tuanzie kwenye mtura, kisha kidogo sowetu afu tukamalizie na dansi,,,,eh lakini na matongee napo hatujapapitiamuda muda..kila kitu leo mimi kuanzia wesevinywaji na nyamchom:p
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa kuwa makini mke wa mtu huyo we mpombeshe alafu ukamatwe ugoni sijui nani atakunasua.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    huyo mwanamke wa dizani hiyo hayupo serious na relation, so kila mkikaa mpo na shoga zake, sasa nyie muda wenu wa kuongea yanayowahusu ni kitandani tu? kuna wakati anaweza kweli akaja na frnd wake na wewe pia wakati mwingine ukawa na frnd wako, yani kampani tu lakini icwe sheria kukokotana....
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    haaa mr upo kwenye huu mji? j5 naingia hapo tutafutane.......
     
Loading...