Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni IGP au IJP?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Apr 20, 2011.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naomba kuwakilisha
     

    Attached Files:

  2. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni Inspetor General of Police Iau nspekta Jenerali wa Polisi
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata hiyo bahasha ambayo imewekwa hizo nyaraka haiendani kabisa na hadhi ya ofisi husika.

    [​IMG]
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Lakini si mmeelewa?
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuelewa wameelewa sema wanashangaa! Na mm ninashangaa, jinsi hilo daftari lilivyojaladiwa, namkumbuka mwalimu wangu aliyetaka tujaladie daftari za somo lake kwa karatasi za khaki na tuandike juu kwa umakini so kama mlevi:sleepy:
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si unajuwa ndugu zetu wa ijp tokea mwanzo walikuwa wanatumia mifuko ya cement ile ya khaki tulipo jaribu kuuliza tukaambiwa lazima karatasi zifanane na magwanda yao. Hawataki kubadilika
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    IJP haiwezi kuwa na maana sawa na IGP bali ni Bange tu za walinda usalama!

    IGP - Inspector General Of Police ::: Ambayo kwa tafsiri ya Kiswahili ni "Mkuu wa (Jeshi la) Polisi"...

    Hamna "cheo" kinaitwa "Jenerali wa Polisi" ... No, never, ever!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yaani nyaraka zinawekwa kwenye bahasha loose namna hiyo. hapo IGP anatunzaje siri za jeshi. ndiyo maana wananchi wakikamata tu jambazi wanamhukumu kifo.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Ni tea au chai?
     
  10. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hivi, hiki cheo ni lazima kila anayekikalia lazima awe kilaza? ni wakati sasa umefika wa kufa na intellectual people kwenye hiyo nafasi
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sas intellecture people watawapata kutoka wapi ikiwa qualifications ya kuajiriwa police ni Div 4 ambayo hata vyuo vya ualimu wa chekechea hawaitaki?
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uelewa wa mtayarishaji hilo jarada form iv f
     
  13. K

    KWELIMT Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ACHENI KUWAKASHIFU POLISI WETU! unategemea nafasi za juu wanapewa hao wenye div 4? polisi wa leo si wale 1960'S,acheni kuwaita std 7,wasomi wetu sasa hivi wako jeshini kwani kuna kada la wasomi huwa wanaajiriwa kwa taaluma zao!


    SIYO KILA POLISI HAJASOMA,WENGINE WASOMI ZAIDI YA WE UNAYEWADHIHAKI.
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa (IJP!) yupo vizuri tu, ila bahati mbaya kwake, kama ilivyo kwa wengine, wako kwenye wrong goverment.
     
Loading...