Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma UDSM yashinda

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kibona Dickson, Dec 13, 2011.

  1. Kibona Dickson

    Kibona Dickson Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanafunzi wa chuo kikuu cha dsm kwa pamoja na kwa kutumia nguvu ya umma,wamefanikiwa kuulazimisha utawala wa chuo kubadili maamuzi yake ya kuwasimamisha wanafunzi zaidi ya 40 kutokana na maandamano yaliyofanyika mwezi novemba 2011.Wanafunzi hao wamerudishwa chuoni kuendelea na masomo kama kawaida.Ushindi huu ni matumaini makubwa katika kupigania haki zetu.hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua maana ya nguvu ya umma au unaropoka tu!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika ni nguvu ya umma.Peopleeeees!!
     
  4. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ritz hebu twambie maana ya hizi keywords. nguvu na umma. then uendelee kuchangia.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Maana yake nini mkubwa!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio kishamaliza kujaza server na kujiingizia kipato chake msamehe bure..
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Nguvu ya umma maana yake CHADEMA... uliza swali lingine
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mfano wa nguvu ya umma nadhani umeuona Misri, Tunisia, Yemen, Syria, kama ni mfuatiliaji wa habari utakuwa unajua maana nzima ya nguvu umma..

    Hayo maandamano ya chuo kikuu cha Dar es Salaam tuliyaona kwenye vyombo vya habari..

    Polisi walipiga mabomu matatu tu hiyo nguvu ya umma mnayoisema yote ilisambaa kwa kasi ya ajabu..

    Baadhi ya wanafunzi waliokamatwa waliishia kulalamika tu, huku wakishutumu jeshi la polisi eti limetumia nguvu nyingi..

    Je kama wangetumia silaha nzito sijuhi wangesemaje!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hata siku moja huwezi kuwa na wabunge 23 Tanzania nzima halafu useme una nguvu ya Umma hizo zitakuwa akili za kunguru mgonjwa!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    ritz usiwe -ve kwa kila kitu,yani wewe sijawahi kuona hata siku 1 umeenda +ve na thread yeyote yani lazima upinge tu,sio fresh mkuu::::big up wana UDSM mpaka kieleweke
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Endelea kujifunza kwani kuna cku utakuja elewa nn maana ya nguvu ya uma
     
  12. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unafahamu evolution ya Nguvu ya UMMA?
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Practice makes perfect!
     
  14. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Duuuh, nakumbuka enzi zangu...nguvu ya wanafunzi wakiamua ni kubwa sana. Na kuenda kimkumbo mkumbo pia imo kwa sana, mara unajikuta umefukuzwa. Maisha yale nayakumbuka sana. Yamenibadilisha mno.
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ukimwamsha aliyelala utalala wewe
     
  16. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Bila shaka huyo kunguru mgonjwa ni wewe
     
  18. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona hayo maguvu ya Umma sijayaona kwenye ule Mswada matokeo yake mkafyata mkia mlipokwenda pale magogoni.?
     
  19. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Keyword hapo ni umma...........
     
  20. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Id name yako inaonyesha jinsi MAFISADI walivyokufanya,pole sana maana hujui ukifanyacho na ukifikiriacho.
     
Loading...