Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngo ngo ngo ngo!!! odiii! odii!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by small, Sep 2, 2010.

  1. s

    small Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi, nimeamua rasmi kujiunga na mtandao huu kuanzia leo, nakiri nitazilinda na kuzitetea sheria zote za jamii forum.......asanteni sana.
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Karibu sana. Hilo nalo neno!
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :welcome:
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Karibu, nasubiri post yako ya pili ndo nielewe lengo na mtazamo wako wa kujiunga na hili jamvi!
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    :welcome:
     
Loading...