Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja sasa apozwa machungu ya kuvuliwa uwaziri...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Jun 8, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kutoka jikoni, mh huyu amepatiwa tender ya kusafisha na kusomba uchafu wote, maeneo yote ya upanga na posta bila ya utaratibu kupitia kampuni yake mpyaaaaaaaa ya usafi, na kutupiliwa mbali kampuni iliyokuwa inafanya kazi hiyo... hongela ngeleja, ingawa utajili ulionao sasa ungekutosha sanaaa

    Mungu bariki africa
    Mungu bariki Tanzania.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kweli maisha ni kupanda na kushuka, kutoka kula kiyoyozi cha wizara ya madini hadi kuzoa taka maeneo ya upanga na posta...

    Nina doubt... Nakushauri ndugu yangu Ngeleja rudi tu kwenye fani uliyosomea ya sheria hizi kazi za kuzoa taka sio hadhi yako kaka.
     
  3. t

    tara Senior Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The saga continues....
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu jaribu kuelewa, sio Ngeleja anayezoa taka bali kampuni yake itajipatia mamilioni ya shilingi kwa maeneo ya Upanga na posta kuzolewa taka.
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    mimi naona azudi Voda akaendelee kuuza voucher tu kama ilivokuwa awali!!
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Kweli maisha mzunguko,

    Kutoka kutembelea Vx zisizokaa foleni, full kiyoyozi mpaka kuja kushika chepe mtaani Jua kali na kuzoa makombo ya wenzio.

    Huyu jamaa soon atauza mjengo wake wa $700,000.00 kwa trend hii.
     
  7. b

    bensonlifua92 Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijawahi mwona Ngereja amefanya jambo lenye maana kwa manufaa ya Taifa letu, sijuii labda amefanya... ila ninachotaka kusemea hapa ni hili la wewe kuona kazi fulani ina hadhi na nyingine haina hadhi..na hapo ndo shida ya umasikini wa watu wengi wa Tanzania eti tunachagua kazi.

    Ukipata bahati au fursa ya kutemebea nchi za wenzetu hasa ulaya na marekani sasa hivi na ukawaona watu na kazi wanazofanya utashangaa.

    Ndugu yangu muhimu ni pesa inayopatikana kwa njia ya halali....ila kama Ngereja amejipatia hiyo tenda kwa halali mi sioni shida labda kama kapata kishkaji...tumpongeze sana kama ni kwa halali maana kashinda hiyo hali ya wewe unayoona kuwa kazi hii haina hadhi kwa ngereja...anaweza pia fanya kazi yake aliyosomea lakini haimzuii kufanya business kwa halali....
     
  8. m

    mharakati JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hizi dili za kuzoa uchafu zitakua na hela nyingi, nasikia riz na masha yao ni ile ECO inazoa, Mikocheni, mbezi, masaki nafikiri, huyu sasa anapewa upanga, na katikati ya jiji la Dar...halafu watu wanamuonea huruma, hizi akili za kitz, ndiyo maana wanasema wajinga uongozwa na wajanja wanaojifanya wajinga kua sawa na wananchi wao...
    mungu ibaraiki tanganyika yetu
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe hata kwenye kuzoa taka kuna utapeli, ndio maana jiji uchafu unaongezeka badala ya kupungua. Kwa utaalam wangu wa Operations Management kazi ya kuzoa taka kwa jiji kama Dar hailipi kabisa kwa kuwa utatakiwa kuinvest sana kwenye magari ya kuzolea taka due to foleni. Gari moja linaweza kishia trip mbili tu kwa siku na pia watz hatuna utamaduni wa usafi tunatupa taka hovyo
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Watapitishia fedha za uchaguzi wa serikali za mitaa na ubunge na uraisi kwenye kampuni hiyo nani asiyejua ngereja mwizi mkubwa kijana mdogo roho ya kishetani ya kuibia taifa waende zao huko
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi ni metamorphosis mbaya sana kwake

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Yeye mpaka kupewa ilo dili taratibu zilifuatwa?
    Maana zina ela sana izo deal
     
  13. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    source pls
     
  14. k

    kitero JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujasiria mali hauna mipaka, isitoshe maisha kuna kupanda na kushuka.Jipe Moyo utayashinda
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ngeleja anazoa taka!!!!!!!?????????
     
  16. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaa!ndo hali ya nchi hii?
     
  17. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama siyo yeye anazoa lakini sianapokea hela za kuzoa taka?
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Laiti ungemsoma vizuri mleta mada
    kusingekuwa na haja ya kitu kama hiki.

     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Kwani kubeba taka na wewe utakuwa taka?
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Italian MAFIA walipobanwa sana na FBI huko USA miaka hiyooo, na hasa mji wa Le Mutuz (New York), basi karibu wote walibadili kazi na kukimbilia kazi kama tatu tu:

    1. Kujenga CASINO huko Las Vegas.

    2. Kazi za ujenzi.

    3. Kuzoa takataka.

    Hii ya tatu, amini usiamini ilikuwa ndiyo yenye hela nyingi sana na hubuguzwi na mtu yeyote ile. Ni kazi ambayo hakuna anayeweza kuja kudai wamekulipa zaidi kwani utahakiki vipi taka?

    Kazi ya CASINO bado waliendelea kufuatiliwa kwa karibu sana na FBI.
     
Loading...