Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Habari na kutowapa promotion wafanyakazi wao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kifaa, Aug 6, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kifaa Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa naiaba ya wafanyakazi wote wa New Habari,nataka nitoe ushauri wa bure kwa CEO wetu kujivua gamba haraka iwezekanavyo kama alivyofanya boss wake aka bwana wake RA,kampuni imekushinda,imeshajieleza,sio rahisi kufanya promotion ya aina yoyote katika kampuni na ikafanikiwa bila kujali hali halisi ya wafanyakazi wako,miezi miwili inaisha haujatulipa mishahara yetu au New Habari mnasubiri mpaka wafanyakazi wafe ndo muwalipe pesa zao??achia ngazi kwa manufaa ya kampuni,tumekuchoka,waliosema we sio raia naungana nao mkono maana hakuna mtanzania mwenye roho mbaya kama wewe,hizo ni tabia za kisomali,,,
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kama wewe ni mmoja wa wafanyakazi, haya mambo si myamalize hukohuko ofisini badala ya kuleta hapa. Nasikitika jamaa anaweza asione maoni yako hapa.
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkumbe mlipokuwa mnakipigia kampeni CCM na magamba yake hamkujua kuwa hipo siku litazama mrifikiri ni mchana tu.Ndo mwisho wa New Habari Rostam ndo kaishatimka, nendeni UHURU CORP.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mtajibebaa
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo,Ametoa ahadi hadi kwa mke wa marehemu.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hii inatusaidi sisi tulio nje na Habari Corp kujua ninikinaendelea huko.. asante mkuu kwa taarifa ile barua yangu ya application kuja huko nitaifuata posta....
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mtajibebaa
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unampa umaarufu zaidi.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh kama ni hivyo hali ni ngumu sana, inabidi Bashe ajipange kuinusuru kampuni kwa kufuata misingi ya weledi na siyo ushabiki, siasa za mji taka ambazo hazina tija katika kampuni. Ajue hii ni lazima itachukua muda kudogo hadi hali kurejea katika hali ya kawaida maana wananchi wameshapoteza muelekeo wa magazeti vigeu geu leo yanaandika hivi kesho yamenunuliwa na wanasiasa kwa manufaa yao binafsi.
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo imekula kwenu! nyie si ndiye munaoandika habari za kuisifia magamba kila kukicha?
    Je mmeona yaliyomkuta bossi wenu RA? Maana magamba yalifanya umafia kwa Jenerali
    ulimwengu....kuanzia kwenye uraia wake hadi kwenye biashara zake (na kweli wakafanikiwa)
    Lakini waswahili usema malipo ni hapa hapa duniani. Leo hii RA kabaki na mipesa tu,lakini hana
    heshima tena mbele ya jamii ya kitanzania....maana kavuliwa nguo mchana kweupeee na wale
    aliyokuwa anawaona kama watu wazuri kwake kumbe ni wanyama na wanafiki wa siasa za bongo.

    Ushauri wa bure kwangu - Msimchukie Hussein Bashe.....adui yenu mkubwa ni RA na magamba wenzake
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hamna mshahara mwezi wa pili sasa??
     
  12. I

    Innocent Munyuku R I P

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama New Habari hawajalipwa, ya nini kulalamika? Take action! Kulalama si suluhisho la matatizo. Unalalamika af kila siku saa moja unusu asubuhi umeingia ofisini??? Ndiyo maana mishahara hailipwi coz mnaonekana bado mna uwezo wa ku-survive bila kulipwa. AMUA moja kubaki kimya au kuondoka na kusaka ajira nyingine.

    Kuna maana gani kuendelea kuwamo ndani ya kapu la wadhumaji?
     
  13. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Tatozo lako nini Mwita25, mbona unataka kumnyamazisha jamaa, mwache aseme aone asione wewe haikuhusu! sisi wengine tutasoma na tunamwelewa na tutachangia, tungejuaje kwamba sasa nepi zao zinabana? Gamba limevuka sasa wanasikia baridi bado wewe!!!
     
  14. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaah! Una utani na hao jamaa.
     
  15. j

    jonasadam Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unasema ajivue gamba? wenzako majira hawajalipwa mwezi wa 5 sasa haswa wale wa mikoani na tayari wameanza kuwasiliana mikoani wagome kutuma habari kuanzia wiki ijayo. hapa iringa wamekuwa omba omba kwa watoa habari wao, unatarajia mtoa habari aandikwe vibaya? na ndiyo maana magazeti ya nje kama mwananchi yatatupiga bao kila kukicha.
     
  16. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii ni jamii forum mwita hacha kutumia nguvu
    habari zote zinafika
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Miezi 5 bila mshahara! mfanyakazi anaishi vipi? hili siliamini.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Du Hatareeeeee,uzeni mitambo hiyo kila mtu achukue cha kwake!!!! Poleni ila nextime usijaribu ku-expose matatizo ya kampuni yenu kwenye social network ina effect kubwa sana biliv dat..
     
  19. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Munyukubantu tukutane pale Kimara baruti nikupe hata bia moja uondoe machingu ya kukosa mshahara
     
  20. n

    nndondo JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hapa pamoja ya kwamba Bashe anasehemu yake ya lawama, lakini wanaochekesha ni hao wafanyakazi wa new habari wanaolalamika huku wakti mpaka leo hawana guts za kuuliza kinachoendelea, wamezoea kuabudu watu wenye vijisenti hata kama ni vibaraka kama wakina Bashe raia wa nje. hawa jamaa wa chombo hiki na kile cha majira wanastahili kufanyiwa vyovyote kwa ubwege wao, wamezoea hela zisizokua na maandishi kwa njia ile ile ya ufisadi waliyoizoea, hapo kila mtu anavutia kwake aktegemea kuna siku atadondoshewa donge nono kamavile fisi anavyofuata mkono wa mpita njia.

    Hapo walipo hata mikutano ya kiutendaji wamashindwa kuifanya kwa sababu wahariri wakina Balile kama wabunge wa CCM badala ya kutetea watu wao, Hussein akiongea wanachangia ku support eti hawana mishahara kwa sababu hela kubwa imetumika kusafirisha watu kwenda kumzika Danny aliyekufa juzi wakati huu ni mwezi wa tatu hawana mishahara, kazi ni wakina manyerere kukimbizana na rushwa za ku character assassinate wakina adv mawala.

    Hao waacheni wafe njaa sawa na wale wenzao wa majira kampuni iko busy kumsikiliza mtu wa kale Rashid na kuwaramba watoto wake huyo Emma ni kama kawambwa kila idara mkuu yeye wakati kichwani hamnazo, na ili wafanyakazi wakae niezi bila malipo ni lazima nao wanaibia hizo kampuni, pili hawauziki ndiio maana wamefikia hata kutukana na waajhiri kama wakina Bashe kwa kuwaambia watamlipa mke wa Danny mshahara hivi wataandika kwenye pay role gani? nao wafanyakazi wakapiga makofi kutamba kwamba kiampuni yao babu kubwa, hii yote ni sababu ya uandishi wa habari kuwa tasnia yenye kuajiri watu waliofeli sana shuleni na waongingia na pass mark ndogo kulio vyyuo vyote, uwezo wao na exposure ni zero ndio maana hawaelewi kiwamba Bashe hana namna yoyote halali ya kumlipa mkie wa Danny wala kuwasomesha watoto wake kwa sababu ni illegal kumlipa mtu asiyefanyakazi, njia pekee ingekua kumkatia bima ya maisha ambayo huwezi kumatia marehemu, basi walua mfuko wa pension ambapo Danny hakuwa ameandikishwa mnfuko wowote kwa hiyo malipo yake yoyote halali yaliishia siku ya mwisho ya pumzi yake.

    Na wako wengi wamejazwa kwenye vyombo vya namna hiiyo mpaka leo hawana pension yoyote wakiendelea kupokea posho za mikononi huku wakishindana nani anapata zaidi, sijui hao walioenda kwa manji labda wao wanaunafuu lakini hawa tulionao huku kwetu ni takataka tupu leo hii tangu bosi nkubwa akimbie wamebaki macho pima kama wamebanwa na milango ndio maana huko nje hamuwasikii, ni kweli Husseni ana roho mbaya eti kamfukuza Tomas kwa sababu kasema kule juu kwao kuna pepo linalosababisha wasitulipe mishahara yetu, na mpaka sas ahakuna hata mtu mmoja aliyemtetea huyo Ben Mhina ndio kwanza katumia kifo cha Danny kujinufaisha hela za contingency kapewa 1m tumeenda nae mpaka huko hajatumia hata shilingi na hajarudisha, hii mijitu ndio maana imebana hapo ni wizi mtupi kwa kwenda mbele
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...