Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Necta vipi wadau?????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MAKAH, Feb 15, 2011.

  1. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    URGENT PLS!! Wadau nisaidieni. Nimejaribu siku nzima kufanya usajili wa kijana wangu kupitia web ya NECTA bila mafanikio. Jamani nitumie njia gani li web hili ilfanye kazi???
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani TEKELINALOTUIJIA HALIJATUFIKIA BADO.:bump:
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    2mia m-pesa
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashukuru. lakini acha mode of payment. Ni kwamba hai-upload picha na kwenda beyond. baadhi ya watu nimewauliza nao wanapata same problem leo siku nzima ya leo
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, wiki iliyopita nilikumbana na tatizo kama la kwako, ila nilifanikiwa baada ya kugundua kwa simbanet wanamatatizo ya ku-upload, hivyo nilikwenda cafe na kufanikiwa... Nakushauri jaribu kutumia mtandao tofauti na unaotumia sasa.

    Pia mwanangu amekuja,mambo ya ajabu toka shuleni kwao kuhusiana na uandikishwaji wa necta, unaweza kucheck thread yangu kwenye jukwaa la hoja mchanganyiko, (huu ni ufisadi unao fanya makongo)
     
  7. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeisoma thread yako na nimeongeza kituko cha Mbeya kuhusu zoezi hili la NECTA. Inaelekea leo wameamua either kui maintain web yao maana nimejaribu broadband ya ttcl, moderm ya voda na airtel bila mafanikio wakati web nyingine kama jf nazitalii kwa raha zote. nashukuru hasante
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya ni matataizo yanatokana na taasisi nyingi bado kuendesha mfumo wa ICT kizamani zamani.

    Wanadhni kuwa na website ni lazima uwe na server ofisini. Matokeo yake na server siszo na uwezo.

    NECTA walichotakiwa kufanya ni kutafuta webserver za nguvu nje ya nchi wao wabaki kudeal na content tu kama ilivyo jf.

    Managing and administration ya infastructure na content ni gharama kubwa. Na teknolojia ya hardwae inabadilika kila siku. Sasa sijuiNECTA wanatumia mdel gani ya server.

    Wanatakiwa ku outsoource managing ya infastructure( Web servers)
     
Loading...