Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC toeni maelezo ni kivipi matokeo ya Geita na Nyang'hwale yanafanana!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntemi Kazwile, Nov 4, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mojawapo ya majimbo aliyoyataja Dr Slaa jana ni utofauti wa matokeo ya jimbo la Geita, katika pita pita yangu nimegundua matokeo ya Geita na jimbo la Nyang'hwale yanafanana kila kitu.

    Je walipitwa au ni uzembe, kama ni kweli je kuna majimbo mangapi yenye dosari za namna hii au zingine???

    Jionee mwenyewe kwenye hii spread sheet. Au unaweza kugonga hapa: The National Electrol Commission of Tanzania - Homepage

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    au
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watakuambia typing error!
    Kama waliyatangaza basi vimeo hawakuona?
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Slaa(PhD) huwa habahatishi

    Imedhirisha NEC wasivyo makini, unategemea nini kazi wamepewa kina Miraji wana copy&paste wamesahau hizi figure walisevu wakati wanafanya mazoezi ya kuiba kabla ya uchaguzi


    .................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

    GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
    NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimeiona hiyo, wame-duplicate kila kitu!!!!
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aibu gani hiiiiii, hawa wazee wa tume ta uchaguzi mungu anawaona
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    NEC wana haja ya kustaafu wamechoka
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Kama ni typing error kwa nini error zao zote zinaelekea kum favor Kikwete?
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Slaa(PhD) huwa habahatishi

    Imedhihirisha NEC wasivyo makini, unategemea nini kazi wamepewa kina Miraji wana copy&paste wamesahau hizi figure walisevu wakati wanafanya mazoezi ya kuiba kabla ya uchaguzi

    Haya ni matokeo yaliyotangazwa na NEC

    .................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

    GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
    NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani NEC-CCM muwe na utu kidogo. Wizi gani huu? Mwafrika I salute u!
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni typing error ina maana hakuna mtu anayekagua kazi ya mwingine. Hii ina potential ya kuleta machafuko kwani watu wanaweza kudhani unawaibia kumbe siyo, wanatakiwa waombe radhi kwa kosa hili, je yapo mangapi ya aina ile??
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Si wanafanya kwa haraka? wataumbuka tu
     
  12. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana mkuu, hizi ndo taarifa muhimu tunazotaka, na zitamuondoa huyu jamaa safari hii tena kwa aibu kubwa. Hapo ni majimbo mawili what happens to the rest of the country? Ngoja tuone yataishia wapi.
     
  13. N

    Nanu JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nasikia Nanyumbu karibu jana wamuue mkurugenzi baada ya kuona matokeo yaliyotangazwa na tume ni tofauti na waliyoambiwa na mkurugenzi wakati akitangaza. Lakini bahati nzuri huyo mkurugenzi hayo matokeo alikuwa amebandika hata kwenye geti la nyumbani kwake na alikuwa na copy, ikabidi akawapigia tume mbele ya watu na kuwaambia mbona mmetoa matokeo tofauti na nilichowatumia, baada ya hapo tume walitangaza tena kukiwa na marekebisho!!!
     
  14. W

    We can JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    What????
     
  15. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hawana aibu madudu mtu hawa, mbona wanataka kutuharibia Tanzania yetu
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Msiwe na haraka data zinaanza kuvuja taratibu mwisho tutapata kitu na box be patient hata EPA walikataa hivi hivi, nasikia Makame tumbo joto.
     
  17. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Hadi aibu. Hivi kuna uwezekano wa kuchukua hatua za kisheria kabla ya matoleo ya mwisho kutangazwa? Maana sheria inasema yakishatangazwa na tume hakuna mahakama yenye mamlaka ya kushughulikia pingamizi lake. CHADEMA wanapaswa kujitahidi kuweka hilo pingamizi sasa, la sivyo watakuwa wamechelewa na zoezi la ubakaji wa demokrasia litakamilika.
     
  18. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tuendelee kutafuta ushahidi popote unapopatikana, Aibu kubwa watu wazima wakosa Akili, eti Jaji, to hell na ujaji wake
     
  19. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hiyo coincidence ya watu wa sehemu tofauti kuwa na idadi kubwa vile vile n ratio ya 1 kwa trillion. Kwa kweli uchaguzi Tanzania ni kichekesho. Na Kikwete kweli atapanda jukwaani na kushangilia ameshinda!
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    MUNGU YUPO UPANDE WETU...! kuna siku makaburi ya akina makame yatakuja kufukuliwa na watoto wetu..!
     
Loading...