Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu wana jf hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mkulimamwema, May 5, 2011.

  1. m

    mkulimamwema Senior Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naitwa mkulimamwema nimewaleteeni magimbi,matango na mihogo maana mna kasumba ya kutokuja kutusalimia kijijini na nimekuja mnipe hela nikanunue dawa ya wadudu wanaoharibu mazao maana mwaka huu tumelima shamba kubwa na bibi yenu.
     
  2. d

    dorry Senior Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Karibu kwetu mkulima mwema, uje kwa amani na ukae kwa amani mpaka utakapoamua kurudi kijijini. Ukiwa hapa kwetu uwe makini na uwe mwerevu sana maana hapa kwetu kuna furaha na karaha, na dada na kaka wajomba na wapwa zako unawajua vizuri tabia zao!. Na muda wa kurudi kijijini ukifika usijali kama umepata mbegu bora, mbolea ya kisasa au dawa ya magugu au la hujapata. Rudi tu kijijini kaendelee na staili yako ya kawaida ya kilimo. Naomba tu usiwe mkulima mla mbegu.

    Karibu sana.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mzee wa kilimo kwanza
     
  4. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    karibu sana mgeni mwenzangu!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkulima mwema,usilje kula mbegu.
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu bana! Lete mchanyato wa magimbi na hoja tamutamu basi.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkulimamwema!
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    karibu sana, hapa jamvini:
    Welcome Note: Hapa huwa tunagongeana thanx, like n.k kama unavyoziona, ukipenda point usisite kusupply hivyo vitu. Kikubwa zaidi tunaavoid sana mambo ya udini,ukabila,ushoga na mengineyo...mengine utayajua tu siku za usoni.
    Ukipenda sana kuomba hela utakuwa na elements za kifisadi,akina RACHEL watakununua ukawa huna maana,coz utakuwa huna utu bali kuwatumikia makafiri...!!
     
Loading...