Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto za kuuawa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyakwaratony, Oct 14, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari za asubuhi wadau,
    usiku wa leo nimeota ndoto za kutisha kweli. kwanza nimeota kuwa boss wangu anataka kuniua kwa risasa. ilikuwa hivi "nilikwenda msalani mara boss nae akaja kwenye choo cha kike,wakati bado nashangaa mara akatoa bastola kutaka kunishoot. nilipata upenyo wa kukimbia mpaka ofisi ya jirani ikawa pona yangu" nilistuka usingizini nikapuuza na kusali nikaendelea kulala. je ni nini maana yake?
     
  2. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nilipolala tena nikaota nipo nyumbani kwetu kijijini, mara kaka yangu mkubwa wakishirikiana na mama wanataka kuniua. nilipata upenyo na kukimbia kama kilomita 2. kwa bahati mbaya kaka alichukua gari na kunifatilia kisha akanipata. ile ananifikia tu nikastuka usingizini. wadau je kuna ukweli wowote katika ndoto hizi? msaada tafadhali kwani nimesikitika sana.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Mhh mi simtaalam wa ndoto..subiria watakuja hapa..ila ndoto yako inaogopesha sana..
     
  4. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umeona mkuu, yaani nimeog npa sana. bora ingekuwa moja. lakini zimekuja mfululizo. usiku mmoja
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Fanya maombi tu, kemea roho ya mauti na kuonewa. Usiwachukie hao uliowaona ndotoni. Kazi ya adui ni kuvuruga, anaweza kutumia any faces ili uwe frustrated zaidi.
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,788
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika sana,ila inasemekana kuwa Ukishiba sana usiku ni lazima uote ndoto za kujaribu kuuawa.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    acha kuangalia movie my dear
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii ndoto inaonesha kuwa muda si mrefu utapanda cheo sasa sali sana kumuomba mungu afanikishe hilo...
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii inaonesha dhahiri shahiri kuwa utapata mume siku si nyingi hii ni kama ujaolewa na kama umeolewa basi mtapata mtoto hivi karibu dhidisha sana maombi..
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama movie basi za mavampire..
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi mwenzio nikilala bila kupiamo angalau ndovu nne ndo huwa naota hivyo usiku kucha
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Upo deep mamito....
    Mleta thread fuata ushauri huu...
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    wanaosema hivyo ni wale wenye uelewa mdogo wa ndoto wapuuzie ndugu yangu...ndoto zina maana haijalishi content yake...
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,788
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Na wale wanaoota wanapiga/pigwa gemu ndotoni je?
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama unaota unafanya na mtu, basi tambua una upendo(sio mapenzi) na huyo mtu either wa kikaka au kidada
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Inategemea, kwa mfano mimi, kila ndoto ninayoota ni lazima itimie. Hebu jaribu kukumbuka kama ndoto unazoota zimeshawahi kutimia. Otherwise utakuwa uliangalia movie ya kikatili ndipo ndoto za namna hiyo zikakuingia.
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,788
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Ok,kwahyo me nina upendo na Kaka yangu?
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama uliyekua naye naye ndotoni ni mwanaume(anaweza kuwa kaka au rafiki yoyote wa kiume), then upendo wako na huyo mtu ni wa kaka na dada.
    umenipata eenh?
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    yup sometime huwa tunaota kulingana na tuliyoyashuhudia au kuyawaza kabla ya kulala....human brain ni complex machine...
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Kifikirie alaf jioni kiote!
     
Loading...