Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa bila PMU inawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Dec 27, 2011.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini za mchana.ni hivi kwanini asilimia nyingi ya harusi zinazofungwa sasa hivi bibi harusi anakuwa ni mjamzito?kwani wana jf nisaidieni ili swali kwani haiwezekani kusubiri mpaka muingie kwenye ndoa ndio mualalishe kitendo?karibuni:A S 465:
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani kuna shida gani?

    kYC- Know Your Customer
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    abnomality imezidi siku hz what if umuoe ukute imeziba..........
     
  4. Loreen

    Loreen Senior Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwni ww hauoni kuwa ni tatizo?
     
  5. Loreen

    Loreen Senior Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no haiwezekani ikawa imeziba kwani operation hazipo?
     
  6. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    wewe unahisi ni sahihi kbs kuvuta goma then ukalifanyie ukarabati .......aimo ndugu
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wengi wao husema wana-test kama mwanamke ana uwezo wa kuzaa..otherwise watafute PLAN B.....# Mbaya sana!!..wakiona tumbo halijibu wanapiga chini..
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa gharama zote za operation zann? Si bora uchunguze kwanza kama bidhaa iko safi thn ununue.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bwana na bibi harusi walifunga ndoa, baada ya wiki moja wakapelekana kwa sheikh na mambo yalikuwa hivi.
    Mume: Sheikh mimi wakati namuoa huyu dada nilidhani atakuwa () au (()) lakini kumbe ni ((((((((((())))))))))))) kwa hiyo sheikh mimi siwezi!!!!!!

    Mke: Sheikh hata mimi wakati ananioa nilidhani ni --------------- au ------- lakini kumbe ni --, sheikh huku akilia mimi siwezi kabisa!!!!!!!

    Sheikh akabaki mdomo wazi!!!!!


     
  10. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    pata picha umefukuzia mwaka then kakubali ndoa yaani wkt wa kwenda fungate mnaelekea muhimbili........aagh!! kweli rehearsal muhimu
     
  11. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hata dawa ina shake well before use + period ya uboyfrnd na ugalfrend inachukua muda .
     
  12. p

    pilu JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imeonyesha kua hilo jambo zito mno kwa kizazi hiki yahitaji kujikana nafsi.
    Kwa sababu yawezekana kabla hawajakutana walishawah kua na wapenz then wakawa wanadu kwa sana leo hi wajizuie haswa kama kilammoja alishakua na uzoefu wakudu.
    Labda muwe mmeshika imani au maadili kwelikweli!
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utata huja tunapoanza kuwachunguza, tunajenga tabia kisha tabia zinatujenga(mimba kwanza thn ndoa) .mia.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mtoa mada,PMU ndo nin?
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mh hata sijiu
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanza,lazima uhakikishe bidhaa unayooa haina kasoro,kwa siye wakristo ukishaoa hamna kurudi nyuma au kubadilisha.....pili,kuna wazazi pimbi sana,wamegeuza mabinti zao kuwa miradi so ukimpiga kitumbo inapunguza mambo ya kupangiana mahari kubwa na mambo ya posa kukataliwa
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna haja ya kuoana kwa mbwembwe alafu baadae matatizo yaanze kisa mke hazai wakati uhakika unaweza patikana kabla na kuepuka kero ya kusengenyana.
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    we love the uterus not a woman. Na we ukiona mwenzako hazai si utaanza kutafuta talaka? Hii inasaidia kujua mwenzako yuko fit.
     
  19. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi sababu ya kuoana ni kuzaa?
    Na je Mungu ni mjinga yeye aliyeumba viungo vya uzazi mwenyewe na bado akasema usizini.

    Ndio maana ndoa nyingi za waafrika hazina furaha watu wanachukulia kama jela wao wanaoa ili kukuza ukoo tu.
     
  20. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    shida ipo,labda isiwe ndoa ya kidini kwa wanoelewa maana

    offtopic:umesoma marketing?
     
Loading...