Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndivyo friji zilivyo au?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Sep 20, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujua kuna frij hapa linanichanganya hili frij lina pande mbili juu na chini, juu ni nafasi ndogo na ina sehem ya FREEZER TEMPERATURE CONTROL ambayo ni minimun had max huku ndiko maji yanakopoa had kuganda yakikaa muda mref ila huku chini ambako ndio nafasi kubwa Kuna taa na pia kuna sehemu ya REFRIGIRATOR TEMP. CONTROL nayo pia ina minimum had max. Lakn kwa vyovyote ntavyoset huku chin nikiweka maji sioni mabadiliko yoyote ktk maj naomba kujua kazi ya part hii ya friji!
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kweli huu ndo mtandao wa jamii!!

    Juu Freezer chini Fridge. Freezer ina freeze.

    Juu weka vitu vinavyohitaji freezing barafu, vyakula kwa kuhifadhi kwa muda mrefu, ice cream lol.

    Chini weka vitu ambavyo havihitaji freezing ila vinahitaji refrigeration kama Soda,maji baridi, matunda, vyakula, mayai, mkate etc.
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa huku chini kwa vitu visivyohitaji freezing yaan sehem ya refrigirator mbona sioni action yoyote au kumeisha gas?
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli, yaani ndio kwanza unamiliki Frige. Lol
     
  5. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe ulitaka vipoe kwa kiasi gani? Angali vizuri setting zako, gas ingeisha hata juu isingefanya kazi, au jaribu kusoma maelekezo vizuri, pia kwa kipindi hiki cha umeme usioeleweka pia yaweza kuwa sababu, kwenye frzr kunakua nabaridi inayoweza kushinda kwa masaa ndo maana waona tofauti. Kuuliza c ushamba mwaya hatakama umeanza kumiliki leo, pengine ndo umeanza maisha, hata anaekucheka alianza sikumoja.
     
Loading...