Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo kusafirisha wananchi bure kwenda Loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Mar 14, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    MAMIA ya wakazi wa mji wa Moshi wamejitokeza kwenye ofisi ya Mbunge wa jimbo hilo, Philemon Ndesamburo (CHADEMA) kujiorodhesha majina kwa ajili ya safari ya kuelekea kwa Mchungaji Ambilikile Mwasapile, katika Kijiji cha Samunge, Loliondo anayetoa dawa ya kutibu magonjwa sugu.

    Wananchi hao wamejitokeza baada ya mbunge huyo kuamua kutoa usafiri wa bure wa kuwapeleka na kuwarudisha wale wote wenye kusumbuliwa na magonjwa sugu ambayo tiba yake hutolewa na ‘Babu' baada ya kuona wananchi wengi wanahitaji kwenda ila wanakwamishwa na fedha za nauli ambazo zimefikia kiasi cha shilingi 150,000.

    Akiongea na waandishi wa habari ofisini kwake jana huku nje kukiwa na misururu mirefu ya wananchi wanaojiorodhesha, Ndesamburo alisema kuwa watawapeleka wananchi hao kwa awamu ambapo kwa kuanzia leo (Jumanne) jumla ya watu 73 wataondoka majira ya saa kumi jioni kuelekea Loliondo na wakirudi wataondoka wengine.
     
  2. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndesa ataendelea kuwa mfano wa wazalendo
     
  3. H

    HYDROCHLORIC Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akuzidishie Mheshimiwa Ndesamburo.
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anajua kula na kipofu
     
  5. Mbeu

    Mbeu Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    real people like Ndesa will always live in our heart even though his life is over, live long Ndesamburo. The so call tycoons need to copy from this Mzee he is a true MZALENDO. May God Almight grant you more days on planet earth, aika mmeku!
     
Loading...