Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndanda kossovo atimuliwa nchini

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Dec 6, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    *WAPIGWA PA, WAPO CHINI YA ULINZI ARUSHA KESHO KUSAFIRISHWA KWENDA CONGO.

    [​IMG]MWANAMUZIKI mahiri wa miondoko ya dansi aliyepata kujizolea sika kem kem nchini wakati akiwa na bendi ya FM miaka ya nyuma kabla ya kujiengua na kuunda kundi lake lililojulikana kwa jina la Stono Musica, Ndanda Cosovo ‘Kichaa’ amekamatwa masaa machache jijini Arusha pamoja na wanamuziki wa bendi yake mpya.

    [​IMG]
    Akizungumza kwa njia ya simu, Ndanda Cosovo, alisema kuwa amekamatwa yeye pamoja na wanamuziki wake wote na kuwekwa chini ya ulinzi ambapo kwa sasa wanasubiri kupelekwa Rumande hadi kesho watakaposafirishwa kurudi kwao Kongo.

    Aidha Ndada alisema kuwa ameshangazwa na uongozi wa Uhamiaji kukagua vibali vyake vya kuishi nchini na kumwambia kuwa vibali hivyo ni ‘Feki’ hali ya kuwa alikata na kulipia vibali hivyo jijini Dar es Salaam.

    [​IMG]
    “Mimi nashangaa sana kama Mkurugenzi wa Uhamiaji anaweza kupokea pesa na kisha akatoa vibari Feki, hii si sawa kwani mimi nilikuwa nikiishi Tanzania kwa uhalali na kufuata taratibu zote na ndiyo maana nikawa nikifanya kazi zangu bila kificho, leo nakamatwa nakuambiwa vibari vyangu ni feki kwa kweli nimesikitika sana,

    Napenda kuwaageni marafiki zangu wote mbaki salama kwani tuliishi kwa amani na kusaidiana kama ndugu leo hii naambiwa nimevunja sheria mbona hawajaniambia hivyo tangu nilipokuwa nikiwalipa pesa za vibari??” alimaliza kwa kuhoji Cosovo. Mia
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao ndio wanaofanya maisha yazidi kuwa magumu. Afadhali wamemuondoa kudadadadeki
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamata wageni wote na kurudisha makwao
     
  4. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WaTZ wenzenu walioko nje wakifanyiwa hivo hizo nchi mnaita wabaguzi, kumbe na nyie wabaguzi ehe! Kama hakuwa na vibali sawa ila kama wanampa alafu wanamzunguka hapo si sawa.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rudi kwenu kwani lazima na wewe uishi Tanganyika? Njaa tu ndio inayokusumbua kwani kwenu hamna chakula mpaka mkimbilie tanganyika
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona wanamsumbua namna hii???
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akiwa hatakikusumbuliwa arudi kwao
     
  8. m

    mams JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    waambie wakuruhusu uende na mkeo chitoto: miariko tutakupa na tutakulipa US dollar:
     
  9. libent

    libent JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wangeanza na wahindi wanaoinyonya nchi yetu hata kujenga nyumba hawataki wanaishia kukaa kwenye nhc wakongo wamewaonea ni ndugu zetu hao
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wazaire wanaonewa tu, kuna wahindi hawana vibali vya kukaa nchini na bado wanapeta
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh mbona siku nyingi anafukuzwa mara anarudishwa....................BASHE sijui watampeleka wapy
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamtupe mpakani mwa Somalia
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio hao wacongo tu, kuna wasomali tele wanaishi bila vibali, wahindi na waarabu ndo wa kumwaga, agghhhhhhr hii nchi hii!
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    sasa wanaanza kulia ooh..nuhu..ooh! nuhu tufungulie safina..Mimi sina uwezo..hapa piga ua...funguo anayo Mungu baba...
    MIA
     
  15. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    yani hawa wahindi ni watu wa ajabu sana! Yani pesa yote wanapata inarudi kwao hata kujenya nyumba ya chumba kimoja hawataki!
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    kamata wote tuachie wakenya wetu
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mbona MUNGAI NI MKENYA HAWAMRUDISHI KWAO?
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    kila binadamu ana roho mbaya

    Jela jela kubaya. Dawa yao malipo yawe yanafanyika kwa Cheque ndio utakuwa mwisho wa rushwa Idara ya uhamiaji
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kivipi, kwani hizo cheque nazo si ni hela tu, unaenda kuzibadili maisha yanaendelea kama kawa
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora hata wahidi wanasaidi kuendeleza mzinguko wa hela.wa congo ni wanaongeza mzunguko wa maradhi
     
Loading...