Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndama Mtoto wa Ng'ombe!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MmasaiHalisi, May 20, 2009.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanyabiashara wa magari Dar mbaroni kwa kunyatia albino

    * Yumo Kizaizai na Ndama 'mtoto wa ng'ombe'

    Na Mwandishi Wetu


    WAFANYABIASHARA maarufu wa magari jijini Dar es Salaam, akiwemo Ali Juma (40) maarufu kama 'Kizaizai' wanashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kutaka kumteka mtoto albino.

    Mbali na Kizaizai, ambaye huimbwa katika nyimbo kadhaa za muziki wa dansi na bendi mbalimbali nchini, mwingine anayeshikiliwa kuhusiana na tuhuma hizo ni Ndama Shaaban (36) maarufu kama 'Ndama Mtoto wa Ng'ombe'.

    Kaimu Kamanda wa Polisi, Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Evarist Mangala, aliliambia Uhuru jana na kuwataja watuhumiwa wengine wanaoshikiliwa kuwa ni Kulwa Herman (3, Suleiman Mohammed (34).

    Wengine ambao walikamatwa siku hiyo ya tukio ni Thobias Mgayi (21), anayejishughulisha na upambaji katika kumbi za starehe, Juma Ndaigwa (26) mfanyabiashara mkazi wa Magomeni Mapipa na Edgar Elias (21) ambaye anadaiwa ndiye aliyekuwa mwenyeji wa watuhumiwa Mgayi na Anthony waliokamatwa siku hiyo ya tukio.

    Kulingana na Mangala, tukio hilo lilitokea Novemba 27, mwaka huu, saa 11.00 jioni, eneo la Kipawa, Manispaa ya Ilala, nyumbani kwao, Irene Stanslaus (10) ambaye ni albino. Kizaizai na Ndama walitajwa na watuhumiwa waliokamatwa awali.

    Akielezea suala hilo, Mangala alisema siku ya tukio, vijana hao walionekana wakizungukazunguka katika eneo hilo na ndipo , walipotiliwa shaka na wakazi wa eneo hilo kwamba walikuwa wakitaka kumkamata mtoto huyo Irene.

    Mapema, akitoa taarifa za tukio hilo la kukamatwa Mgayi, Elias na Anthony, alisema watuhumiwa hao walimwita mtoto huyo kwa nia ya kumtorosha, ili kufanikisha masuala ya kishirikina.

    Akimnukuu mama wa mtoto huyo, Evodia Stanslaus (34), Kamanda Mangala alisema baada ya Irene kushtuka, alikimbilia ndani na kumueleza mama yake kuhusiana na watu hao.

    Mangala alisema baada ya Evodia kupata taarifa hizo, alitoka nje na kuhoji kulikoni, ndipo watuhumiwa walipodai wanataka kununua simu za mkononi, lakini alipotoa simu yake ili awauzie walishindwa kuinunua.

    Alisema kitendo hicho kilimshtua na hivyo kuamua kupiga 'yowe', lililovuta watu wengi kabla ya polisi kujitokeza na kuwatia mbaroni watuhumiwa hao.

    Kwa mujibu Mangala, watuhumiwa walipohojiwa walikiri kuhusika na matukio manne ya mauaji ya maalbino nchini.

    Akifafanua, matukio hayo ni la mkoani Morogoro mwaka 2005 na Coco Beach, Oysterbay Dar es Salaam, mwaka 2006. Watuhumiwa hao pia walikiri kuhusika na tukio la mauaji ya albino lililotokea eneo la Tandale kwa Mtogole, mwaka 2006. Pia, walikiri kuhusika na tukio ambalo halikufanikiwa, lililotokea eneo la Kigamboni, mwaka 2006.

    Watuhumiwa pia waliwataja watu wanaodaiwa kushirikiana nao kuwa ni Ndama, Kizaizai, Mohammed na Herman ambao nao walitiwa mbaroni baadaye ambapo wanaendelea kuhojiwa na polisi.

    Hivi kesi hii iliishia wapi?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    He he he..watuhumiwa kama ni 'wafadhili' wa CCM sahau..
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    DR celebrity ni nani hapo?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, sikujua kuwa nipo ukumbi wa ma-celebro..nways Ndama nadhani..
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwani ni lini hii ilikuwa ni kesi? hizo zilikuwa ni beef za watoto wa mjini, hamkujiuliza habari hii kuandikwa kwenye gazeti la uhuru tu?
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa waliletewa Ndama na Kizaizai wakashindwa kuwatambua. Hivyo Ndama na Kizaizai waliachiwa,wale jamaa bado wanasota.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Aaahh yaleyale..
     
  8. K

    Kitoto Akisa Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mponjoli kwa update, si ndio maana Burn akasema hizi zilikuwa Beef za watoto wa Mujini! By the way Yo Yo kibongo bongo! wote Ndama mtoto wa ng'ombe na Kizaizai ni celebrities si huwa watatajwa sana kwenye bendi za muziki hasa zile za jamaa zetu wa DRC na siku hizi hata T-respect na Twanga, na tusubiri kuwasikia Extra Bongo. Hivi Fikiri Madinda yuko wapi?
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huyo Fikiri Madinda anafanya kazi pale Wizara ya Kilimo (maeneo ya TAZARA).
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuh!!! Nilistuka sana nikajua imetoka katika gazeti la leo, maana Kizaizai anaoa Ijumaa hii...
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anamuoa nani?
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du...!!!
    Pole sana mzee... Ni shemeji yako nini mkuu, usikute

    anaoa dada yetu...!
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio Shemeji ila ninataarifa kutakuwa na shughuli ya kuvunja na Mundu... na nimeshaandaa koo kwa ajili ya vitu bariiiidi... pale Karimjee...
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mke wangapi huyo mazee jamaa anaowa ama anapasha moto Kiporoo?
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,557
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni beef na kamanda mmoja wa polisi alitokea Arusha ,........aliuziwa Prado lika haribika engine baada ya mwezi akadai arudishiwe pesa yake...aahhh wapi bwana,...hapo ndipo beef lilipozuka...ila walionewa tu...huku na huku ziliwatoka kama 10m
     
  16. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sasa watu wangapi hufungwa kwa kesi za ksingiziwa?. Mijizi na mifisadi iko nje inakula raha.
     
  17. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha utani
     
Loading...